Super Smash Bros Brawl

Cửa hàng game Nintendo nShop

lemonadess

Banned
Bị semi vẫn xài được wifi, nếu trước đó đã cấu hình cái wifi sẵn trên máy tính, và không được xoá hay thay đổi phần mềm wifi trên máy tính (đối với wifi USB). Và trên máy Wii trước khi bị semi thì phải thiết lập kết nối kiểu Wifi sẵn.

Bị semi vẫn xài được wifi, nếu trước đó đã cấu hình cái wifi sẵn trên máy tính, và không được xoá hay thay đổi phần mềm wifi trên máy tính (đối với wifi USB). Và trên máy Wii trước khi bị semi thì phải thiết lập kết nối kiểu Wifi sẵn.
thực ra quan trọng nó tìm theo tên của cấu hình wifi lưu trong máy, cứ đặt tên giống lần trước khi bị semi là đc rồi :)

lemonadess

Banned
Phải có SD card, rồi copy từ máy vào card. Nếu bạn có rồi thì mình chỉ cũng dễ hơn. Còn nếu ko thì dùng phone hoặc máy ảnh chụp lại rồi đem share thôi :)

Tuy là ảnh nhưng nó lưu dưới dạng file .bin trong thẻ nhớ. Phải lên trang web decrypt nó mới cho ảnh file .jpg. Hoặc dùng chương trình gì đó quên tên òi.

lemonadess

Banned
Click vào đây để đến trang web lấy ảnh của SSBB
Bấm Browse để chọn đường dẫn đến file bin lưu trong pc và nhấn decrypt. Sẽ có 1 bức ảnh brawl thật chuẩn cho bạn. :D

Hôm bữa mới dùng mấy bài nhạc trong SSBB làm nhạc nền cho film tư liệu của bài thuyết trình, hay phải biết. Đặc biệt là Main Menu 1, hoành tráng vô cùng

lemonadess

Banned
Em lại thấy khác. Tay Wii dễ hơn nhìu. Chơi Mario Kart Wii cũng vậy.
Lý do: Tay Wii cầm thoải mái hơn, có thể tựa thoải mái, không gây mỏi, và cũng không vướng víu, khá dễ chịu.

fly_us

Nấm bình thường
báo lỗi gì mới biết :|

Chơi tay thì thấy Wiimote + Nunchuck là dễ nhất, điều khiển khá thoải mái. Cũng đã thử cả tay Gamecube với lại tay PS2+converter mà ko thích bằng, tay classic chưa thử chưa biết :D

hả

Nhắc nhở mọi người luôn ! Khi chơi chế độ SSE, nên tìm hết các cửa bí mật để hoàn tất trò chơi với 100%, nếu không thì cao nhất là 84% (mình chơi bản J xong lần đầu tiên, sau này mới lên 100%), để biết được bạn đã đi hết các cửa hay chưa, hãy nhìn vào bản đồ, nếu có hình vương miện là tốt, còn có hình cây cờ là đi chưa hết, cần kiểm tra lại !
:em31:em tưởng ko có lá cờ mới là đi chưa hết cứ tưởng đặt lá cờ là thống trị khu đó roài vậy là:em20: 3/4 map =.="

Smash bros onl vắng hay seo

sáng chiều bật smash bros ngồi trong phòng nó cứ hiện seeking ngồi nhìn 5 fút ko có ai chán quá bật PC lên chơi lâu lâu nhìn qua mà no cứ seeking mãi :em39:Do nó vắng hay là do tớ ,tớ sài wifi link USB wifi mạng là VNN cho em hỏi lun online qua máy nhật có thể chơi với những người online qua máy US hem

wow_wow

Thành viên lâu năm
CŨng đúng đó :((
Thấy mình coi người ta thì có rất nhiều trận đấu xảy ra còn trong khi mình đấu thì chả tìm dc ai cả :(

đúng rồi ! hẹn các anh sáng chủ nhật lên đấu ! em add hết friend code mấy anh rồi hihi :bleh[1]:

anh tiểu bảo cho em nick chat tiện nói chuyện

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
Wii code của tớ: 4726 5241 4712 4808

đang mún thử sức SSBB, COD 5, Raw vs Smackdown 2009

ps: đang ở America, nên thời gian hơi trái khoáy một chút

YM: tuanorton

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN