Super Smash Bros Brawl

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ashera

Nấm bình thường
Dạo này bận quá ít lên forum, không ngờ các chú đã biến chỗ này thành nơi tán dóc hàng ngày có tính post
, vớ vẩn các mod vào xem cho cả lũ ăn thẻ, lúc đấy thì đừng có khóc.
Nhân tiện lâu không vào, với cả mới thấy trong điện thoại có cái này hay ho nên post lên cho thay đổi không khí
:

cũng không có gì lạ vì chuyện này thường xuyên như cơm bữa, nhưng nên chú ý số KOs, và đặc biệt đối thủ lại là 2 tên sừng sỏ wow_wowKamus, tên kia thì là ai không rõ, không biết có phải Yan kô.

kamus

Thành viên lâu năm
cũng không có gì lạ vì chuyện này thường xuyên như cơm bữa, nhưng nên chú ý số KOs, và đặc biệt đối thủ lại là 2 tên sừng sỏ wow_wowKamus, tên kia thì là ai không rõ, không biết có phải Yan kô.
:-w, hừ......có cần tớ chụp mấy tấm tớ no.1 cậu no.4 ko :-w, thường xuyên là đối với 2 pé kia thoai, chứ wifi, kamus ta đây hạng 1 như cơm bữa \m/ có con Yang xác nhận :myemo0111:

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Thấy cái tên Hi! ko zời
Nếu là tớ thì tớ đã đặt tên là Yan rồi. Thằng đó tên Hy ,em họ của tớ và wow. Lúc đó hình như phải ăn cơm, nó mún chơi nên cho vào chơi chút. Có wow kiểm chứng ko phải là tớ [-(.

Ashera

Nấm bình thường
:-w, hừ......có cần tớ chụp mấy tấm tớ no.1 cậu no.4 ko :-w, thường xuyên là đối với 2 pé kia thoai, chứ wifi, kamus ta đây hạng 1 như cơm bữa \m/ có con Yang xác nhận :myemo0111:
Đấy là trước đây thôi, không nhớ lần gần đây nhất tớ toàn thắng à
, cái ảnh này cũng chụp lần đó luôn đấy.

Hôm nào rảnh đấu lại đi, dạo này không sờ tới Brawl, chắc lụt nghề quá.

Đấy là thằng cu Hi! may ra còn 0, con Yan vào phát ấy có khi còn -1 -2 không biết chừng.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN