tại sao vẫn chưa có 1 game fps thưc thụ trên 3ds?

Cửa hàng game Nintendo nShop

3ds là 1 chiếc máy rất tiềm năng đặc biệt là khả năng 3d, e tưởng tượng đến 1 trò chơi kiểu COD hay battlefield đc chơi dưới góc nhìn 3d sẽ tuyệt vời thế nào>:D<. nhưng mãi ko thấy 1 tin review nào về 1 trò chơi như thế:( các thím có giống e không?

ansonhai

Thành viên lâu năm
Sắp rồi, Renegade Kid - nhà phát triển của các tựa game FPS trên NDS như Moon, Dementium: The Ward và Dementium 2 sẽ công bố tựa game FPS mới cho 3DS trong tháng này. >:D<

theo em máy của nin luôn đặc biệt không giống như ps hay xbox. lấy zelda lam ví dụ màu sắc tươi tắn, cốt truyện game dễ thương, giá trị chơi lại cao không cảm thấy nhàm chán mà phải nói là bất cứ dòng game nào của nin hết, chưa kể chơi chung với người khác cũng vui hơn, thú thật là em sở hữu cả 3 dòng máy wii, ps3, xbox nhưng mà 2 máy kia khi chơi game là chỉ muốn chơi 1 mình chả muốn chơi chung với ai hết....đây chỉ là cảm nhận của em thôi

8163264128

Thành viên lâu năm
theo em máy của nin luôn đặc biệt không giống như ps hay xbox. lấy zelda lam ví dụ màu sắc tươi tắn, cốt truyện game dễ thương, giá trị chơi lại cao không cảm thấy nhàm chán mà phải nói là bất cứ dòng game nào của nin hết, chưa kể chơi chung với người khác cũng vui hơn, thú thật là em sở hữu cả 3 dòng máy wii, ps3, xbox nhưng mà 2 máy kia khi chơi game là chỉ muốn chơi 1 mình chả muốn chơi chung với ai hết....đây chỉ là cảm nhận của em thôi
Cái bạn đang nói đến là game 1st party của Nin. Còn 3rd party nữa, họ có thể tạo ra bất kì thứ gì.

Sắp rồi, Renegade Kid - nhà phát triển của các tựa game FPS trên NDS như Moon, Dementium: The Ward và Dementium 2 sẽ công bố tựa game FPS mới cho 3DS trong tháng này. >:D<
ái chà Dementium thì đỉnh rồi có bản remake trên mac. cơ mà mới công bố thì có khi sang năm sau ms đc chơi:D

em thì thấy máy của nin luôn có cấu hình đi sau thời đại đổi lại mỗi chiếc máy của nin đều có sự sáng tạo vượt bậc về thiết kế đủ để hấp dẫn người mua. cơ mà e thấy sai lầm của bọn 3ds là đã ko làm 2 cái analog 2 bên như ps vita vì kể cả họ luôn làm những tựa game đơn giản đi nữa thì game của họ sẽ luôn bị trừ điểm về camera control vd như metal gear soild 3d đếck chấp nhận đc:D với lại lắp thêm cái cpp vào thô lắm

8163264128

Thành viên lâu năm
em thì thấy máy của nin luôn có cấu hình đi sau thời đại đổi lại mỗi chiếc máy của nin đều có sự sáng tạo vượt bậc về thiết kế đủ để hấp dẫn người mua. cơ mà e thấy sai lầm của bọn 3ds là đã ko làm 2 cái analog 2 bên như ps vita vì kể cả họ luôn làm những tựa game đơn giản đi nữa thì game của họ sẽ luôn bị trừ điểm về camera control vd như metal gear soild 3d đếck chấp nhận đc:D với lại lắp thêm cái cpp vào thô lắm
Ko hẳn là "luôn". Chỉ từ 2004 trở đi thôi.
2 cái pad với diện tích mỗi cái như vậy rất tốn chỗ. Cầm sẽ ko thoải mái.

Bác này nói ngược thế nào ấy. Minh thấy ps3 hay xbox chơi đông mới vui, máy của nin mới gọi là tự kỷ. Game hay toàn chơi đơn, dạo này thì có khá hơn tí.

Bác này nói ngược thế nào ấy. Minh thấy ps3 hay xbox chơi đông mới vui, máy của nin mới gọi là tự kỷ. Game hay toàn chơi đơn, dạo này thì có khá hơn tí.
vậy là bác chưa lên chơi worldwide trên nin rồi, mình từng đua kart với nhiều người, cảm giác dễ chịu và dễ gần hơn khi chơi online trên ps3 hay xbox, nói thẳng ra là khi chơi online trên ps3 và xbox cái tôi của mỗi người quá lớn, mình từng bắn cod4 với mấy đứa nước ngoài và re6 cũng với tụi nó, phải nói là căng thẳng tột độ, ko thoải mái khi onl trên wii đâu, cảm giác là mấy người chơi dòng máy nin hiền hơn nhiều.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN