Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

[YOUTUBE]WIf-T9Z1nl8[/YOUTUBE]
Tưởng nhớ 64 chiến sĩ đã hy sinh bảo lá cờ chủ quyền Tổ Quốc Việt Nam !!!! CHúng ta là ng Việt nhưng có thể ta chưa biết dc tội ác này , các bạn hãy nhìn clip trên youtube này đi chỉ có 1,872 view , thử hỏi ng Việt Nam ta có mấy ng ? 64 người lính HQ tay ko giữ đảo hứng chịu 1 loạt đạn 37mm của đại liên China ! Tàu HQ 604 ( tàu vận tải ) và 64 chiến sĩ HQ Việt Nam giữ bãi đá đã phải hy sinh thân mình , xác các anh mãi mãi nằm lại giữ biển khơi , mất tích !
Nhắc lại đây ko phải là clip phản động , ai từng cho mình là ng VN hay sống trên đất Việt Nam thì nên xem clip này để hiểu ! ^^

link này của datvovan cung cấp !

Chà cái này là tưởng nhớ !!! chứ ... ^^
Thứ nhất bạo động : cái này ko phải dụ dỗ ng dân lật đổ chính quyền , nói xấu nhà nước hay đại loại thế !
Thứ 2 gây hiềm khích : ko lẽ bạn là ng Trung Quốc à ? Vậy sorry !

Tirexxx

Khủng long chân dài
Thành viên BQT
Chà cái này là tưởng nhớ !!! chứ ... ^^
Thứ nhất bạo động : cái này ko phải dụ dỗ ng dân lật đổ chính quyền , nói xấu nhà nước hay đại loại thế !
Thứ 2 gây hiềm khích : ko lẽ bạn là ng Trung Quốc à ? Vậy sorry !
... (:| đúng là "hổ báo" !

Thi HK2 à , ko , vẫn luôn luôn xuất sắc , hạng thì từ 7 -3 , HS giỏi Lí , Hóa Học hoàng gia , teakwondo trẻ thành phố ! sao hỏi vậy , thói cọp là gì ?

gameboy89

V.I.P Member
Hê hê , hồi ngày trước học cấp 2 bị cận mình đeo kính mà bọn nó cứ bảo mình đeo ống nhòm để nhìn bài phóng to cho dễ chép =))

espeon

V.I.P Member
What's greater than god, worse than devil, the rich need it, the poor have it, you eat it you die? :-"

Chủ topic là ông nào ấy nhẩy?

Tirexxx

Khủng long chân dài
Thành viên BQT
Lúc học lớp 7, ngồi gần thằng kia thấy nó làm ăn được quá, nên bắt chước quay bài. ...! :myemo0102:
hizzzz....1 lần cho mãi mãi ! bị bắt lần đó... :em08:,
ê mặt cả tháng trời... :xm0012:
về sau chẳng dám lần nào nữa ! :em29:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN