Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

làm chuyện thế này mà cũng được à ?
bạn show Bx của bạn lên cho mọi người xem, thì bạn là người như thế nào, chắc ai cũng có thể đoán biết được !

Mình thấy chẳng có hay ho gì cả ! mới vào forum này, mà gặp topic thế này chẳng muốn vào nữa !

lucasDS

Nấm nhỏ
:ban1: tụi teen h rảnh quá ha ,vẫn biết Tom có sở thích khoe gf ,nhưng lần này thì đúng thật là .... ko còn gì để nói luôn :xm0001:
ôi 9x ...

bạn show Bx của bạn lên cho mọi người xem, thì bạn là người như thế nào, chắc ai cũng có thể đoán biết được !

Mình thấy chẳng có hay ho gì cả ! mới vào forum này, mà gặp topic thế này chẳng muốn vào nữa !
" Thấy Bx của mình là Hotgirl nên up ảnh cho anh em coi bộ ảnh mới nhất "

đang yêu mà ! =P~ :serenade[1]:

nhìn lớn nhỉ , giống 14 - 16 hoặc 18 :cray[1]: :-c

hix tiếc ghê , của Tom , và mình cũng đã có rùi => tu :em09: :xm0013:

espeon

V.I.P Member

Sướng nhé, vậy là forum mất đi một con người biết suy nghĩ rồi :-?

Bạn ơi, đây là thiểu số thôi :((

87519533

nWriter
Hết kiểu phồng mang trợn má giờ thì vào nhà tắm để show hình -.-''.Riết hổng dám quen đứa bạn chat nào type 9x kiểu này luôn :-s

espeon

V.I.P Member
Vấn đề là ngoài 9x sì tin với nhau ra mình chẳng thấy ai ủng hộ phong cách này cả :-?

Mặc dù mình cũng là 9ích :">

9 người 10 ý :-h

Tirexxx

Khủng long chân dài
Thành viên BQT
:)) Vào google, xong gõ 9x, thì sẽ thấy 1 loạt "suggestion complement" như thế nào...
Tây không ra Tây, Ta không ra Ta... loạn cả rồi !

@ to Tom: =)) "hướng ngoại" gì quái thế kia !
nếu biết "hướng ngoại" mà dzui thế, thì lúc trước cũng "hướng" thế rồi ;))

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Phản cảm quá! Em tui cũng 9x mà có vậy đâu. Nhiều 9x cũng không như vậy. MOng Boy và các bạn 9x khác xem lại cách sống của mình.

BoyTomMy

Hảo Mỳ Tôm
Phản cảm quá! Em tui cũng 9x mà có vậy đâu. Nhiều 9x cũng không như vậy. MOng Boy và các bạn 9x khác xem lại cách sống của mình.
9x nhưng cụ thể là 9 mấy. Chứ mấy em 99 thì pó tay rồi :em30: Có thể 9x ở nhà rất ngoan ngoãn nhưng thử gặp bạn gặp bè làm vài chén xem thế nào:em19:

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
91! Vậy cũng được tính là 9x đúng rùi chứ. Cái này không phải Abra thấy 1 người rùi nói, mà Abra đã và đang tiếp xúc với các 9x khác kể cả trong học tập cũng có thì thấy vậy đấy. Giống như 9x chia thành 2 mảng vậy.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN