Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Thủ Đức + Quận 9 tuyển NDS member

Để có cơ hội gặp mặt offline, chia sẽ và thảo luận về các game NDS... và cùng nhau chiến các game đối kháng. Chính vì thế hôm nay mình lập topic mong anh em Q9 hoặc Thủ Đức có hứng thú vào hội thì cứ để lại số dt và thời gian rảnh, tụi mình cùng off. Mình mở màn trước, nick yahoo mình là dk_boy88. Số dtdd 0905745300.

Thân mến

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Thủ đức có Cọp với cha Huy đó :D Thêm nhân tài nào nữa ko thì hẽm bik ;)) Rũ cha Huy đấu Mario là ổng xách xe wa liền ;))

quận thủ đức có DarkSky con của đại gia bán cháo lòng ... rủ là đấu liền ^^ mình ở Tân Bình xa quá không chạy xuống được

ehehe anh Huy thì em còn lạ gì nữa, ngày xưa mới bập bẹ tập chơi NDS là ảnh chỉ chứ ai... giờ đâm ra ghiền, thôi đua mario kart sao lại anh, giỏi đâu lego battle + scriblenaut gì đó với em :D. customrobo cũng đc, nhưng vừa đi bảo hành máy mất save trò customrobo rồi T_T.Àh đề nghị bạn DarkSky để lại thông tin liên lạc với

Darksky có mặt mình ở THỦ ĐỨC;) nhưng hok có bán cháo lòng:-s hiện mình hem đi off được nên đấu wa wifi thôi :bye2[1]: liên lạc ah YH darkskyzxz ah mình 15 tuổi đang học lớp 10 Nguyễn Hữu Huân tên là Đức.:em09:

Mình cũng ở Thủ Đức, có vài người biết, vài người không. Cái chính là sắp có DS chứ chưa có vì nhà nghèo nên phải kiếm thêm tiền mua... nhưng rất RẤT thích DS nên các bác đừng chê... :Please:

mình đã vào được hoa sen rồi sướng quá sướng quá yêu nintendo quá nhờ chơi game nintendo mà đậu được đại học sorry bơi rác nhưng đang dâng trào cảm xúc

aliviss

V.I.P Member
hoa sen trong đó là trường tư thục nổi tiếng về dạy CNTT với Tự Động Hóa chúc mừng nhé ^^ mình học năm 3 rồi Tài Chính - Ngân Hàng chán òm à nhưng về sau làm nhàn với lương khá tuần làm có 5 ngày thôi

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN