Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
không tìm ra chỗ nào xả xì trét, vào tạm đây vậy !
hôm nọ chơi AoE đang save thì hết pin, cắm sạc bật lại thì một dòng thông báo hiện ra ur save has been corrupted!!! Rồi khoảng nửa phút sau, màn hình menu mới hiện ra, ta lại bắt đầu lại trò chơi ở cấp độ peasant (nông dân!!!).
Hỡi ôi, bao nhiêu công sức của ta cày game lên cấp độ emperor giờ còn đâu, tất cả những minh chhứng vè chiến tích một thời oanh liệt nay còn đâu.
Tính tớ không muốn nói nhiều đâu các cậu à. Đấy mà xem, có kêu ca chút nào đâu, chỉ muốn thông báo với ae biết là AoE của tớ giờ "trắng như lụa Hà Đông". Trời ôi, tất cả những bonus items của ta, công lao cày lên được 6500 point mua đồ thả của nay còn đâu...
Tính tớ không muốn nói nhiều đâu các cậu à...

Anh Nô nói nhiều òi.Nói nhiều là 1 động tù kép,gồm 2 động từ đơn là nói và nhiều.Nói là nói,còn nhiều là nhiều =>nói nhiều là nói nhiều.Thế anh có hiểu nói nhiều là j` ko???????Nói nhiều là 1 động từ kép............

các bác làm ji muh nói nhiều về cái bệnh nói nhiều.... nhiều thế:-". Túm lại nói nhiều cũng chỉ là 1 căn bệnh do người ta ko nói ít muh ra thui. Vậy ở đây, nói ít là ji? Đó là 1 câu hỏi từ ngàn xưa muh người ta vẫn cố nói ít lại để cho mọi người dễ hiểu về nói ít. nói ít thực chất là 1 từ ghép gồm 2 từ đơn nói và ít cấu thành, nói là động tác biến độ rung thanh quản thành dao động sóng âm phỏng theo ngôn ngữ con người muh dân gian ta vẫn gọi nôm na ra là "nói". Ít nghe qua rất giống 1 từ tiếng anh nhưng có ai biết đc nghĩa của nó trong tiếng việt cũng y như cái từ của nó vậy: có quá ít chữ.... Vậy ít có nghĩa là "ít". Nói túm lại thì nói ít có nghĩa là nói ít còn gọi là nói ko nhiều và là cách hữu hiệu đc nghiên cứu từ rất lâu để chữa bệnh nói nhiều muh thui. Trên đây tôi vừa trình bầy vài dòng ít ỏi coi như là nói ít để cho các bác hỉu và làm theo tui: nói ít lại để tránh bệnh nói nhìu. Mọi ý kiến và thắc mắc các bạn xin vui lòng tóm gọn lại theo phương châm nói ít chứ ko nói nhìu và gửi vào địa chỉ mail của tui hoặc cứ nhắn tin cho tui theo đường dây liên lạc của 4rum. Cuối cùng của bài viết nói ít này tui xin chúc quý vị nói ko nhiều tức là nói ít lại để thực hiện phương châm nói ít chứ ko nói nhiều của chính phủ. Thành thật cám ơn các bạn đã đọc bài nói ít này của NoBody "nói ít". gud bye and sê you agian in another "nói ít" .:-"

trthths

NDS Member
Chúc mừng anh Nobody đã nói rất nhiều. Như vậy thì dài quá, để em tóm lại cho. Bài của anh Nobody tóm lại chỉ còn 1 từ:....Nhảm

các bác làm ji muh nói nhiều về cái bệnh nói nhiều.... nhiều thế:-". Túm lại nói nhiều cũng chỉ là 1 căn bệnh do người ta ko nói ít muh ra thui. Vậy ở đây, nói ít là ji? Đó là 1 câu hỏi từ ngàn xưa muh người ta vẫn cố nói ít lại để cho mọi người dễ hiểu về nói ít. nói ít thực chất là 1 từ ghép gồm 2 từ đơn nói và ít cấu thành, nói là động tác biến độ rung thanh quản thành dao động sóng âm phỏng theo ngôn ngữ con người muh dân gian ta vẫn gọi nôm na ra là "nói". Ít nghe qua rất giống 1 từ tiếng anh nhưng có ai biết đc nghĩa của nó trong tiếng việt cũng y như cái từ của nó vậy: có quá ít chữ.... Vậy ít có nghĩa là "ít". Nói túm lại thì nói ít có nghĩa là nói ít còn gọi là nói ko nhiều và là cách hữu hiệu đc nghiên cứu từ rất lâu để chữa bệnh nói nhiều muh thui. Trên đây tôi vừa trình bầy vài dòng ít ỏi coi như là nói ít để cho các bác hỉu và làm theo tui: nói ít lại để tránh bệnh nói nhìu. Mọi ý kiến và thắc mắc các bạn xin vui lòng tóm gọn lại theo phương châm nói ít chứ ko nói nhìu và gửi vào địa chỉ mail của tui hoặc cứ nhắn tin cho tui theo đường dây liên lạc của 4rum. Cuối cùng của bài viết nói ít này tui xin chúc quý vị nói ko nhiều tức là nói ít lại để thực hiện phương châm nói ít chứ ko nói nhiều của chính phủ. Thành thật cám ơn các bạn đã đọc bài nói ít này của NoBody "nói ít". gud bye and sê you agian in another "nói ít" .:-"
nobody ah`, chị xin lỗi nha, dài quá hok đọc nổi, thông cảm nha ^^

Huydinh83

Siêu Admin
vấn đề này anh chưa gặp nhưng vẫn thường back up file save mỗi khi cắm thẻ vào máy tính. chỉ cần dùng lệnh seạc *.sav của windown thôi . chưa tới 1 phút

_kền dính con virus spam của Linsan rồi , sao dạo này nhiều người dính con này thế , ai lỡ tay click vào thì đi scan lại máy tính nhé , nạn nhân vô tình cũng là thủ phạm đấy :))

Vintendo

Nấm nhỏ
thằng này khá , thấy từ NUDE là lao vào ngay :))
Em dùng extension Dr.Virus của Firefox em quét chớ bộ !
link này có trojan đấy hồi trc cũng có 1 cô bé xinh xắn dễ thương cực bị nhiễm con virus này nhờ tớ giải quyết hộ
Nhìn là biết gã này máu dê chiếm 95 % trọng lượng cơ thể !

Chắc chắn là phải có nhu cầu mới quét.Nếu ko có trojan thì chắc Vintendo down về roài:em06: :em06:
Hồi trc cái cô bé xinh xinh mà tớ bảo ấy gửi tớ đg link này ,vì cô bé xinh quá nên tớ chả để ý ấn vào luôn xong rùi nàng mới 1 cấu "Lâm ơi máy n bị con virus này nè làm sao sửa đây" .Hết hồn may tớ là dân kĩ thuật

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN