Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

DragonFly

Coi như là Rồng đi
em mua wii ở Nhật nên thấy cũng ko rẻ hơn mấy, về đây vẫn phải mod chip, 350$ thì phải mà lại còn máy JAP chẳng hiểu gì lại phải đổi hệ, còn gundam thì về đây mua cũng được, nhưng mua bên ấy thì có thể nhờ mua linh kiện, giá để, sơn màu càng tốt, tùy bác :em21:
Hơ... vậy là không rẻ hơn thật à cậu............ Vỡ mộng rồi :em27:

Cảm ơn cậu nhìu :unsure[1]:

kamus

Thành viên lâu năm
Nếu người nhà biết thì hỏi làm gì?? Suy nghĩ kỹ trước khi post bài nhé. Câu văn thiếu đầu thiếu đuôi, dốt tiếng việt hả ku :unsure[1]:
ok, vậy bác có suy nghĩ kỹ trước khi post bài không mà nói người ta như thế? Câu nói thì mang tính chất đã kích, người có văn hoá thì có ai nói như vậy không? Dốt tiếng việt mà biết nói tiếng việt =)), thế bác có hiểu tiếng việt không mà trả lời sai những gì tui hỏi?

người nhà không biết thì mới lên đây hỏi chứ =)) mà mình thiếu đầu thiếu đuôi chỗ nào vậy ta :-?

DragonFly

Coi như là Rồng đi
ok, vậy bác có suy nghĩ kỹ trước khi post bài không mà nói người ta như thế? Câu nói thì mang tính chất đã kích, người có văn hoá thì có ai nói như vậy không? Dốt tiếng việt mà biết nói tiếng việt =)), thế bác có hiểu tiếng việt không mà trả lời sai những gì tui hỏi?

người nhà không biết thì mới lên đây hỏi chứ =)) mà mình thiếu đầu thiếu đuôi chỗ nào vậy ta :-?
Sorry, hiểu nhầm ý cậu, vì tưởng cậu trả lời bài mình, đọc kỹ mới biết cậu đang nói về vấn đề khác, vô cùng cáo lỗi :xm0004:

Sẵn post luôn, có anh em nào thấy mấy model dưới đây có mặt ở VN thì cho mình xin địa chỉ nhé, toàn những mẫu trong mơ đấy

Sorry, hiểu nhầm ý cậu, vì tưởng cậu trả lời bài mình, đọc kỹ mới biết cậu đang nói về vấn đề khác, vô cùng cáo lỗi :xm0004:

Sẵn post luôn, có anh em nào thấy mấy model dưới đây có mặt ở VN thì cho mình xin địa chỉ nhé, toàn những mẫu trong mơ đấy

hồi trước có lùng em thứ 2 nhưng hiếm quá, nản bỏ tìm luôn, nếu bạn ở HN thì ra thử chỗ gamecenters ấy, gundam hay mô hình nhân vật game đầy luôn, nhưng giá chát phết, hoặc là ra chỗ mê cung đồ chơi, hồi bé hay ra mua gundam ở đấy, chỗ đấy thì đầy rẫy, www.mechavn.org, trang chuyên độ gundam VN
Ps: mua ở Nhật tuy ko rẻ hơn lắm, vài trăm là cùng nhưng được cái chất lượng, chỉ ngại cái vụ bảo hành thôi :em21:

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Tên Zâm, Đức em, tên DragonFly thích bắt nạt đệ tử ta hửm?

Chúng bây tội nặng lắm, biết không :-w

Tội đấy là tội nói mà không làm, đề cổ thằng ka ra cả lũ raep đê =))

phongga

Nấm bình thường
Member nintendo ở Rạch Giá - Kiên Giang họp mặt nào

như tiêu đề,muốn gặp gỡ hội nintendo ở nhà,có thì vào báo danh tánh nao.Nick mình là LANGTU200640:em23:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN