Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Tin buồn !

Gia đình chúng tôi thương tiếc báo tin !
Ông: Mini SD 512MB (thẻ dỏm) sau một thời gian ... chẳng bị bệnh gì, đã đột ngột ra đi vào hồi 10h30' !
Hưởng thọ nửa năm !
.........
.........
.........
:stupid[1]::stupid[1]::stupid[1]:
hơ hơ ông ơi sao ông nỡ ra đi khi chưa kịp nói câu gì ông hỡi là ông ơi , tội nghiệp ông quá ông ơi là ông

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
một phát bẻ gọi là "chết không toàn thây", còn mấy cái trò súc miệng nước muối, ngày tắm 2 lần thì gọi là "nội bệnh trọng phát", thây vẫn còn nhưng hồn đã đau đớn lìa khỏi xác....

Thư sorry

Đầu tin NoBody phải xin lỗi anh em trong time vừa wa, tuy đa số anh m thấy mình onl yahoo nhưng lại ko vào cộng tác trong 4rum là vì 1 lý do vary là nhụt nhã.... Bị mẹ thu DS o`i. Hum nay vào lại, lít game dài hơn 2 trang game mới:xm0015: , chìu cao của anh em thấy ai cũng dài thêm ra, còn mình thì dậm chân tại chỗ... đau:em21: :bash[1]:

Quyết tâm đấu tranh dành lại cái DS từ tay bà già mới đc:cc_hang[1]: ... nhưng thi HK I xong đã. Nói túm lại, nỗi kinh hoàng của 4rum, 1 king of spam đã từng chấn động 1 thời, nay đã trở lại... đề nghị bác Bảo xoá cái nWriter cua m đi vì nó ko xứng đáng:em32: . NoBody is back

vodoi_em

Nấm nhỏ
Đầu tin NoBody phải xin lỗi anh em trong time vừa wa, tuy đa số anh m thấy mình onl yahoo nhưng lại ko vào cộng tác trong 4rum là vì 1 lý do vary là nhụt nhã.... Bị mẹ thu DS o`i. Hum nay vào lại, lít game dài hơn 2 trang game mới:xm0015: , chìu cao của anh em thấy ai cũng dài thêm ra, còn mình thì dậm chân tại chỗ... đau:em21: :bash[1]:

Quyết tâm đấu tranh dành lại cái DS từ tay bà già mới đc:cc_hang[1]: ... nhưng thi HK I xong đã. Nói túm lại, nỗi kinh hoàng của 4rum, 1 king of spam đã từng chấn động 1 thời, nay đã trở lại... đề nghị bác Bảo xoá cái nWriter cua m đi vì nó ko xứng đáng:em32: . NoBody is back
Học hành vậy còn chưa bị đập DS là may:em11: =))

Bị tịch thu vì 2 ní do chín, 1/hox ngu, 2/Lén lấy tiền tiu vặt ra nước ngoài mua cái DS lite thay cho cái DS cũ bị hư màn hình cảm ứng muh ko đc sự cho phép :((

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN