Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ultimate

Nấm nhỏ
Có ai biết chỗ nào sửa DS uy tín ở HN ko ? Con DS đang bị hư cầu chì F2, nhưng mình ko có kinh nghiệm sợ nối hỏng nó đi luôn thì bỏ bố =((

PS: Đã mang tới GamesCenter nhưng họ ko sửa đc, lại bảo mang tới số 3 Hàng Mành, ai sửa ở đây rồi tư vấn giùm với

Ultimate

Nấm nhỏ
4rum dạo này hay bị lỗi thế, hay tại mạng nhà mình ?

@Mile: Thanks :x, để mai ra thử. Mà có "luộc", xào nấu gì ko đấy =.=

The dark knight

Leader of the Sable's Order
Forum dạo này lỗi kinh lên được. Ai đời chờ cả chiều mà vào forum mãi không xong. Bây giờ bật lại mới được. Post bài lâu bỏ xừ, đã thế thỉnh thoảng lại lỗi 502, thế là bài nào dài dài mất toi luôn. Đã thế vào topic toàn bị lỗi 503, rồi lỗi font tùm lum lên. Bực ghê.

Ultimate

Nấm nhỏ
Luộc là nó luộc đồ bên trong, cậu khó kiểm tra, chứ cái thẻ thì đố bố nó cũng chả dám động vào hay đổi chác gì :bye2[1]:

Đang nghi cái pin DS mình bị luộc... từ hồi mang đi sửa thấy thời lượng pin giảm hẳn :((, tại thấy bảo GC làm ăn uy tín lắm nên mới... =((

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Cái đó tớ chịu.Mà máy tớ bên trong toàn hàng cũ,chả đổi chác gì được =)).
"Chánh văn phòng Sở GD&ĐT Hà Nội Nguyễn Hiệp Thống cũng bày tỏ quan điểm: "10 ngày đại lễ không phải là dịp để học sinh nghỉ học đi chơi. Các em có thể mừng đại lễ bằng cách học tập tốt hơn, chăm ngoan hơn"."

The dark knight

Leader of the Sable's Order
Cái vụ 10 ngày đại lễ này ngẫm thấy buồn cười, hôm qua thằng em học lớp 8 bảo một câu:"Nghỉ 10 ngày anh chơi cho thoải mái, đừng ngủ, đừng làm phí 1 giây. 1000 năm mới nghỉ có 1 lần"=))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN