Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

EvilBoys1996

Nấm bình thường
@EoN: Mua Ipod touch chơi nửa tiếng coi chừng bỏng tay nhá :))
Anh mình đang dùng Iphone nên mình biết :)) app, game hay mua mất tiền @@! Máy chơi thì nóng, pin thì yếu (vì cảm ứng mà) chơi game thì % pin giảm đi từng phút @@ 1 số game dùng cảm ứng điện dung rất khó chịu vì ko có phím cứng = =! Nếu bạn chịu được những vấn đề này thì bạn sẽ rất thích nó đấy >:)
Mình là bạn thì phang ngay Nintendo :myemo0111: Cứ Nintendo mà chơi thui :yahoo[1]:

BubbleHead

Nấm bình thường
Hàng Tàu ko biết dùng có bền ko?

P/S: Thật khó tin. Mình là fan của Nin, lúc đầu kiên quyết mua 1 em DSi XL. Vậy mà chỉ mới nhìn thấy cái iPod touch của Apple, mình đã thay đổi hẳn quyết định
chúc mừng bạn,1 tuần sau bạn sẽ thấy nó chỉ là 1 cái psp k có game j ra hồn để chơi và chỉ b' cop phim + nghe nhạc :-h

chúc mừng bạn,1 tuần sau bạn sẽ thấy nó chỉ là 1 cái psp k có game j ra hồn để chơi và chỉ b' cop phim + nghe nhạc :-h
đã dùng ipod touch chưa mà nói kinh thế, nói thế chẳng khác ép người ta mua ds ah. Đa phương tiện thì đúng ipod là nhất nhưng chơi game thì bình thường, nếu thực sự thích chơi game mình khuyên bạn ko nên mua ds mà nên mua console, hay hơn nhiều, ipod touch gen 4 đủ múc em wii hoặc ps3 rồi đấy :myemo0125:

BubbleHead

Nấm bình thường
đã dùng ipod touch chưa mà nói kinh thế, nói thế chẳng khác ép người ta mua ds ah. Đa phương tiện thì đúng ipod là nhất nhưng chơi game thì bình thường, nếu thực sự thích chơi game mình khuyên bạn ko nên mua ds mà nên mua console, hay hơn nhiều, ipod touch gen 4 đủ múc em wii hoặc ps3 rồi đấy :myemo0125:
dùng r và chán lắm r thưa bạn :-j mà tốt nhất là bh bạn đợi 3DS ra cho nó lành chứ mua Ds về xong dc mấy tháng nó tung cái 3DS ra lại thấy phí :-j

bác kamus làm như mình giàu lắm í:emot-sissies: Nhưng đã mua máy nào thì mình sẽ đầu tư hẳn hoi cho máy đấy\m/
Cảm ơn các bác đã tư vấn. Thấy các bác phê phán cái itouch dữ quá:sorry[1]::sorry[1]: (lớp mình nhiều đứa dùng cái này lắm mà mình thấy bọn nó chơi suốt, còn DS thậm chí bọn nó ko bít là gì:sorry[1]::sorry[1]:) Bác nào từng đc chơi game của itouch nhiều rồi thì review cho mình nhé, cuối tuần đi mua rồi
Chuyện mua DSi XL lúc này thì khỏi lo. Đợi lúc 3DS phát hành + thời gian có FC tử tế thì mình cũng có đủ $ rồi:yahoo[1]:

^
^Đồng ý với bạn ở trên. Bây giờ nên đợi 3DS ra nếu muốn chơi game, còn có tiền mua đủ cả 2 thì nên mua Ipod rồi chờ 3DS là xong:)).
Mấy đứa ở lớp có Ipod Touch mà bọn nó kêu gào đủ kiểu, nào là pin yếu, loa rè phải dùng tai nghe, chơi có mỗi Tap Tap là cái trò hay nhất mặc dù nó cũng chán, không bằng Elite Beat Agent DS :))

thực ra mà nói mình thấy bạn BubbleHead có lí. Mấy đứa lớp mình có itouch suốt ngày chỉ chơi TapTap với lướt web chứ chẳng có gì hơn. Nhưng cầm itouch mình thấy sang kiểu gì ấy:emot-sissies:, cứ như cầm iPhone ấy. Với lại mình muốn theo số đông, chứ tự dưng 1 mình mang DS đến lớp, bọn nó hỏi đấy là cái gì thì...:sorry[1]::sorry[1]::sorry[1]:

thực ra bạn khỏi mua cho đỡ suy nghĩ là tốt nhất (cầm ipod touch sẽ bị kêu đú iphone đấy :)) ), sau này nó ra cái j độc đáo hơn (3DS, psp2) lúc đấy chẳng thất vọng muốn chết ấy chứ, có tiền mua máy mới ko, cố đợi đi bạn hiền :no:.
Thằng Nam khoe có 2 cái máy wii để làm j nhỉ, mua 1 cái wii thêm cái xbox hay ps3 có phải ko, ngu vãi lúa :em36:

wow_wow

Thành viên lâu năm
thực ra mà nói mình thấy bạn BubbleHead có lí. Mấy đứa lớp mình có itouch suốt ngày chỉ chơi TapTap với lướt web chứ chẳng có gì hơn. Nhưng cầm itouch mình thấy sang kiểu gì ấy:emot-sissies:, cứ như cầm iPhone ấy. Với lại mình muốn theo số đông, chứ tự dưng 1 mình mang DS đến lớp, bọn nó hỏi đấy là cái gì thì...:sorry[1]::sorry[1]::sorry[1]:
cho bạn 1 sự thực phũ phàng là chỉ có dân cầm Itouch Iphone... thấy nhau sang thôi, còn mọi người khác thì ko quan tâm đâu. Mà mình ko hiểu, cái sản phẩm mà ai cũng biết mà sang gì :)) Nếu mà DS bạn đem vô lớp mà tụi nó hỏi thì sẵn phổ cập lun , lúc đó bạn mới oai vì có mình bạn biết :)) Còn apple thì ai cũng biết xài rồi =)) Có gì hay =))

Dân IT chưa hề đánh giá cao các sản phẩm của Apple \m/ nói thế là đủ hiểu :))

ZhumZhum

Nấm bình thường
cho bạn 1 sự thực phũ phàng là chỉ có dân cầm Itouch Iphone... thấy nhau sang thôi, còn mọi người khác thì ko quan tâm đâu. Mà mình ko hiểu, cái sản phẩm mà ai cũng biết mà sang gì :)) Nếu mà DS bạn đem vô lớp mà tụi nó hỏi thì sẵn phổ cập lun , lúc đó bạn mới oai vì có mình bạn biết :)) Còn apple thì ai cũng biết xài rồi =)) Có gì hay =))

Dân IT chưa hề đánh giá cao các sản phẩm của Apple \m/ nói thế là đủ hiểu :))
Bác cũng đừng nói quá thế chứ :bleh[1]:, mặc dù mình cũng chả ưa gì Apple nếu không muốn nói là Anti, nhưng phải công nhận một sự thật phũ phàng là dân đồ họa + IT kết sản phẩm của Apple hơn =((

Bác cũng đừng nói quá thế chứ :bleh[1]:, mặc dù mình cũng chả ưa gì Apple nếu không muốn nói là Anti, nhưng phải công nhận một sự thật phũ phàng là dân đồ họa + IT kết sản phẩm của Apple hơn =((
dân đồ họa và IT là thằng nào thế, anh mình là dân IT nhưng cực ghét sản phẩm apple trừ ipod, cái macbook hay iphone dùng trông rất đú, đồ họa và IT kết là kết alien ware, pc hay blackberry cơ :no:

kamus

Thành viên lâu năm
:myemo0111: mình ghét tất cả các sản phẩm của Apple lẫn Nintendo :myemo0111: :myemo0111: :myemo0111:

mình chỉ yêu Onion thôi

wow_wow

Thành viên lâu năm
mặc dù mình cũng chả ưa gì Apple nếu không muốn nói là Anti, nhưng phải công nhận một sự thật phũ phàng là dân đồ họa + IT kết sản phẩm của Apple hơn
Hả :| Dân đồ hoạ nào kết đồ hoạ của Apple :| Dân điệu đà hay dân đồ hoạ đấy hả =)) Cái MAC OS chạy chưa nổi Photoshop mà làm gì chuộng được =)) M$, Adobe vẫn là vua trong lĩnh vực IT với đồ hoạ, Apple chỉ giỏi trò pr với múa rìu qua mắt thợ thôi :bye2[1]:
mà mình nói dân IT ko hề đánh giá cao sản phẩm của Apple mà
p/s ko hề nói quá đâu :">

Dân IT với đồ họa thích MS hơn đơn giản là vì PTS là của Adobe, mà Apple và Adobe đang có vấn đề với nhau nên các sản phẩm của Apple sẽ không hỗ trợ các phần mềm của Adobe:)), thí dụ như Flash, cái rất quan trọng để xem Youtube;)), ai thử lên nvn bằng Iphone xem, không xem được youtube đâu:)), vào trang chủ cũng không thể xem được:)).
Mà sẵn hỏi có ai biết nhà cung cấp dịch vụ voip nào miễn phí không? Cài svsip vào ds, dùng thử voip buster thì vẫn phải trả phí, chẳng lẽ giờ để đó?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN