Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

10 EON là sao vậy anh Miles?
Anyway, có ai xem bộ Kobato chưa cho mình ý kiến phát? Cảm nhận thế nào? Thích nó thích hợp cho thằng em trai ở nhà định down về xem, không biết chất lượng nó thế nào?

Ức chế à? Sao lại thế:))? Mình thỉnh thoảng xem K-on cùng nó có sao đâu? Hay là do bọn nó chưa có khả năng thưởng thỉnh aniem đỉnh:))?
Bubble xem Kobato chưa cho ý kiến phát? Cả High School of the dead luôn nhé. Xem rồi thấy thế nào? Có ai đọc Mirai Nikki chưa? Mình đang đọc mấy chap đầu thấy cũng không tồi.

BubbleHead

Nấm bình thường
ờ htrc xem cùng bạn nó cứ bình phẩm là Mio điệu quá,lol moe mà k nt thì ntn đây =)) nên bh toàn tự xem tự nêu ý kiến
Kobato xem trên htv r nhưng bọn nó lồng tiếng láo quá ác cảm =)) cả cái bài Kobato hát nữa,cũng chế thành tiếng VN dc,như đấm vào mồm =))

Ultimate

Nấm nhỏ
Mới sửa xong cái DS, dạo này có game gì hay ko mọi người, game nào mà cáI R4 III già khọm của tớ nhá đc ấy =((

À quên, hình như cái FC ngon nhất của DS giờ là Acekard2i nhỉ, mua 2hand thì bao nhiêu ta :-?

@Nin man: Cái Wall đẹp đấy\m/, thank nhiều, hợp với Win 7 của mình\m/
Mà Aizawa Hikaru là ai vậy? Ai biết nói luôn với.
^ Cái DS2 ngon nhưng đắt, với lại chơi lâu thì nóng cả FC luôn. Giờ thì may ra kiếm R4 Original 2hand để dùng Wood hoặc Acekard 2i.

The dark knight

Leader of the Sable's Order
Vừa quên 1 ngày là xong, vị trí 10000 đã vào tay end of nothing.
Số bài viết là phải tính theo cái con số ở góc trên bên phải ấy nên end of nothing thắng rồi.
Theo điều lệ(tự đặt) thì mọi người phải thanks người được 10000 nhé, làm đi.

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Tối hôm đó tui có xem đầy đủ hết, người chiến thắng không phải end of nothing cũng không phải Miles Edgeworth mà là Miles (clone của Miles Edgeworth), không cần phải thanks 2 tên đó làm gì =))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN