Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

NintendoDS

Nấm nhỏ
Tính đổi sang cát đỏ bazan nhưng chưa kiếm ra , lúc đó mới trồng cây được , loài này ham ngủ , rộng làm gì cho phí :)) , nó chỉ thích trèo lên hang hóng nắng và rúc đầu vào hang ngủ zzzz

NintendoDS

Nấm nhỏ
@GB89 : Chỉ có Gái sờ không cắn , em nó còn lật ngữa cho sờ nữa cơ :))
@junior1506 : Con này đặc biệt ở chỗ có cái đuôi mập toàn mỡ ,bữa nào chọc cho nó rụng đuôi , đem làm lẩu đãi cả 4rum :))

Ashera

Nấm bình thường
NDS ở trong HCM hả, ngoài Hà Nội tìm mỏi mắt không thấy chỗ nào bán con này
. Có mỗi mấy con xanh xanh mà con đấy thì to quá không cho vào bể được. Mà cái cát lót nền là loại gì vậy, nhìn như muối ớt.

NintendoDS

Nấm nhỏ
@GB : Mấy ku này ăn dế với sâu mập thôi :))
@Ashera : con xanh xanh là Iguana , cát mình lót là cát ngoài mấy tiệm hamster hay bò sát , bảo nó bán cát màu gì nó bán màu đó hà .
Ai muốn Tham gia 4rum bò sát lớn nhất VN thì tham gia với tớ nè , vui lắm , toàn những con đẹp mắt , giá cũng phải chăng , độc đáo , lạ nữa .
WWW.AQUAPET.COM.VN/FORUMS
_ hehe nuôi mấy con này tưỡng tượng là pokemon thú vị lém .
Iguana nè

junior1506

Nấm nhỏ
Nhện kinh bỏ xừ, tui sợ nhện nhất đấy

con này đáng yêu nè

Mà ở đâu bán Hamster ở HN nhỉ,tính mua 1 con về làm bạn cho đỡ buồn, đời SV chán ngắt

BubbleHead

Nấm bình thường
^ chuẩn k sai 1 câu,bạn tớ còn nuôi 3,4 con hamster j đó xong bọn nó ăn thịt lẫn nhau cơ.Nghe kể xoắn value :-s k phải chuyện bịa đâu,chắc bọn nó thù oán nhau cái j đó 8->

Ashera

Nấm bình thường
Các cậu trình độ gà nuôi khai là phải, tớ nuôi 2 con chả có mùi gì bao h, bọn nó hiền lành, bụ bẫm, cho giấy vào nó còn biết xé ra làm tổ. Nuôi bọn này nhàn lắm, ăn uống cũng ít. Junior muốn nuôi thì add nick tớ chỉ cho.

megazord2

Nấm nhỏ
Bonus cho anh em cái Video đáng yêu :x :
[YOUTUBE]jahOzKpXjac[/YOUTUBE]
Cái video được đấy :em21: Đề nghị gián tem chống con nít cho cái video đó đi.
Trước giờ xem trên nintendo toàn thấy clip vui cười, còn cái clip ấy, toàn là con nhỏ ngồi cười, còn mình thì bức xúc...:em33:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN