Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Hum nay mình Nintendo Ds Lite của minh` sẽ đi tìm một nửa còn lại của mình^^^

---------- Post added at 07:01 AM ---------- Previous post was at 06:58 AM ----------

[YOUTUBE]r4mbN42R4r0&feature=player_embedded[/YOUTUBE]
:em35:

thientai99x

Nấm nhỏ
Hum nay mình Nintendo Ds Lite của minh` sẽ đi tìm một nửa còn lại của mình^^^

---------- Post added at 07:01 AM ---------- Previous post was at 06:58 AM ----------

[YOUTUBE]r4mbN42R4r0&feature=player_embedded[/YOUTUBE]
:em35:
topic này ko còn là tán dóc nữa đâu bạn ạ :-< mình thật lòng khuyên bạn hãy trú gạch ở 2pic khác :-<

EvilBoys1996

Nấm bình thường
Haizzz, sau bao lâu không vào 4rum, mấy chú vẫn chả chịu đóng góp gì cho 4rum cả, thanks còn ít hơn cả mình, chỉ giỏi spam thôi = =!
Mấy chú cứ chờ đấy, thi xong anh luyện lại bí kíp spam đánh sập topic này luôn \m/
Mà đây không còn là topic tán dóc thì đôi tên hoặc del luôn đi cho lẹ, mấy page chỉ có 3 chú spam.

BubbleHead

Nấm bình thường
Haizzz, sau bao lâu không vào 4rum, mấy chú vẫn chả chịu đóng góp gì cho 4rum cả, thanks còn ít hơn cả mình, chỉ giỏi spam thôi = =!
Mấy chú cứ chờ đấy, thi xong anh luyện lại bí kíp spam đánh sập topic này luôn \m/
Mà đây không còn là topic tán dóc thì đôi tên hoặc del luôn đi cho lẹ, mấy page chỉ có 3 chú spam.
hộ cái,năn nỉ =)

---------- Post added at 05:52 PM ---------- Previous post was at 05:51 PM ----------

viết nhầm sr bấm nhầm phím :(
nhầm mà xong ah ? :|

---------- Post added at 05:57 PM ---------- Previous post was at 05:52 PM ----------

thi xong cứ quay tay tiếp.K cần phải luyện làm j.Tẩu hỏa nhập ma k ai cứu đâu

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN