Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Ngápppppppppppp (:|.Mấy bạn đú đởn này chả hiểu troll là gì...Các cậu thấy nhóm bọn mình có chửi bậy như bạn không hả Nhật Duy ? Cậu tưởng khoe được chút vốn tiếng Anh ít ỏi của mình qua mấy cái câu chửi bậy như thế sao ? Cậu tưởng thế là hay sao ? Các cậu ra vẻ hiệp nghĩa anti bọn này là vì cái mọe gì thế ? Nghĩ lại đi các cậu trẻ :-j.

Key_blade

Thành viên lâu năm
Ngápppppppppppp (:|.Mấy bạn đú đởn này chả hiểu troll là gì...Các cậu thấy nhóm bọn mình có chửi bậy như bạn không hả Nhật Duy ? Cậu tưởng khoe được chút vốn tiếng Anh ít ỏi của mình qua mấy cái câu chửi bậy như thế sao ? Cậu tưởng thế là hay sao ? Các cậu ra vẻ hiệp nghĩa anti bọn này là vì cái mọe gì thế ? Nghĩ lại đi các cậu trẻ :-j.
Vì bạn thuộc nhóm gì còn nhớ ko?Mấy bạn trên chắc anh hùng cảm tử dọn dẹp troller-người gây rối trên internet để lấy lại sự bình yên cho topic thôi :>

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Vì bạn thuộc nhóm gì còn nhớ ko?Mấy bạn trên chắc anh hùng cảm tử dọn dẹp troller-người gây rối trên internet để lấy lại sự bình yên cho topic thôi :>
Bình yên ? Thế nào là bình yên ? Cậu biết gì là bình yên ? Một lũ nhóc con choai choai nói bậy gọi là bình yên ?

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Leave nhóm đây :-<
btw, hnay đi triển lãm....... Chán.
hentai em được triển lãm à, ở hạng mục nào vậy, thần đồng hay thiên tài :-?

cỡ em phải đi phát biểu truyền hình trực tiếp mới xứng chứ, đứng làm tượng sao mọi người biết được khả năng thật sự của em

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
hentai em được triển lãm à, ở hạng mục nào vậy, thần đồng hay thiên tài :-?

cỡ em phải đi phát biểu truyền hình trực tiếp mới xứng chứ, đứng làm tượng sao mọi người biết được khả năng thật sự của em
ko liên quan gì đến chuyện thằng đực, nhưng...
Đấy, các bạn thấy chị ấy đàn bà chưa? :-<

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN