Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
chưa đủ độ lợn à :em10:
đi vào phòng kín xử lí nội bộ với Đực yêu của mày đi, la liếm gì nữa ở đây :em08:

SkydragonZX

Nấm nhỏ
anh em trong forum mà mày tao hoài à,lên mạng thì lịch sự tí dc ko,ra ngoài thì thích mày tao gì mình cũng không nói,mod gì mà( đẹp trai quá,mấy anh muốn xem đây là lời khen,hay lời chê gì cũng dc) :myemo0136:

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
anh em trong forum mà mày tao hoài à,lên mạng thì lịch sự tí dc ko,ra ngoài thì thích mày tao gì mình cũng không nói,mod gì mà( đẹp trai quá,mấy anh muốn xem đây là lời khen,hay lời chê gì cũng dc) :myemo0136:
Anh em với nhau mới nói thế, bạn không quen ai thì tất nhiên thấy hơi lạ rồi. =))

Mai đi nghỉ mát Sầm Sơn 3 ngày rồi đàn bà ạ

Ra biển tao chụp boobs về cho mà học tập giới trẻ :>

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Ra đó đừng để người nước ngoài nhìn vào mày mà đánh giá VN nhé :em05:

À sẵn tay thì bắt vài con cá mập lóc vảy gởi vào đây nhé

boytoof198

Pokemon Master
thì em bị cận mà,có gần 2 độ nên cũng lười đeo kính lắm,không nên để mắt phụ thuộc vào kính quá,thị sĩ( bác sĩ về mắt =))) khuyên ai dưới 3 độ không nên đeo thường xuyên:em15:

---------- Post added at 11:32 PM ---------- Previous post was at 11:30 PM ----------

mà khuya rồi mà anh em cũng on đêm dữ nhĩ,
mà copa america chiếu trên kênh nào vậy mấy anh,cầu là star sport xem cho nó đẹp:beach[1]:
lại phẳng rồi đấy Miles ạ...

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
mà copa america chiếu trên kênh nào vậy mấy anh,cầu là star sport xem cho nó đẹp:beach[1]:
Star Sport không có chiếu đâu. K+ hám tiền mới cóp chiếu. Từ ngày có K+xuất hiện không còn coi bóng đá được nữa.

Copa America năm nay chắc Argentina bị loại sớm quá. Đấm đá riết gì mà chán quá!

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN