Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

DraconKing

Nấm nhỏ
Uh lần đàu mình làm mà để rút kinh nghiệm vậy, còn vụ sub nhỏ chác tại lúc check mình xem bằng KMP nó tự chỉnh lại kích cỡ cộng với cả xem full màn hình =.=

DraconKing

Nấm nhỏ
đồ họa và cử động còn thô quá nhất là cảnh solo của 2 em tay cứ như gỗ ý, được mỗi cái hai cảnh đầu ảo tung chảo =))

MMD được như thế là ghê lắm rồi bạn hiền ạ. Làm được một đoạn như thế cũng mất nhiều công sức lắm đấy vì phải làm bằng tay mọi chuyển động, từng chuyển động một.

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
dân nghiệp dư sao so với chuyên nghiệp được, bạn DK cứ thích đòi hỏi ;))

@Heo: clip đó nói thật trình độ cũng chưa cao lắm, nhìn vui vui thôi

Được con đấy thì em đã phúc quá:)), bỏ học đi đua lấy tiền:))
Và em ở Hà Lội rồi:|, anh Gem không biết à:|?
YAMAHA cũng lắm trò, vừa làm về âm nhạc vừa làm về xe, thế là có cái trò kết hợp này.

Và YAMAHA ở đây là cái Guitar cơ=))

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Hà Lội phải có nước mới ra Hà Lội mà em :-" em ở chỗ có hồ hay có biển thế

thấy em hú con YAMAHA thế tưởng là cái Piano hay tệ nhất cũng là dàn chỉnh âm chứ ;)) thế có hình Yui hay Azusa trên con YAMAHA đó không ;))

KHông Guitar này là classic bình thường thôi, còn hình chắc kiếm trên mạng rồi in ra dán vào:-)), không thì tích tiền mua con guitar điện special luôn:)).
Nhưng em đợi cái guitar classic này cả năm rồi nó mới chịu lết từ Nhật về đến nhà em:)). Kết quả là giờ lại phải ngồi học lại chord cơ bản blah blah blah vì quên gần hết:))
Còn nhà em vừa gần Hồ Tây vừa gần trạm biết thế:(
Piano thì có một cái rồi, không phải của YAMAHA mà là KAWAI. Anh Gem có chơi nhạc cụ gì không;))? Hình như anh chơi Guitar thì phải;))?

Dậy sớm thế:|?

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
cái đồng hồ của forum bị điên ấy mà (:|

nhà anh nghèo, chỉ có mỗi cái máy phát nhạc làm nhạc cụ thôi ;))

btw, we doomed +_+

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN