Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

@Gem: E hèm hèm, bậy nào:D, mới quen thôi, chưa gì đâu:D.
@Bubble: NÓi về hội K-freak thì ngạc nhiên là bên này chả có đứa nào=)). Cả bọn toàn thích Jap, cũng có một đứa đang học Jap, có khi mấy đứa nhưng không rõ lắm. Toàn cosplayer hết mới kinh chứ=)). MÌnh nhìn bọn nó mà thèm, có tiền đi may với mua mấy bộ đấy. (Vứt ta mua mựa cái PS3 cho nhanh)
Còn vụ "bạn gái người Nhật" thì có gặp nó nữa đâu mà kể với chả lể=)), vụ đấy hóa ra vẫn có người nhớ đến à=))

À mà thông báo với mem bên Hà Nội là sắp tới có một fes nhé, tổ chức nhân dịp Halloween. Chi tiết vào đây:
https://www.facebook.com/event.php?eid=285795714781635

BubbleHead

Nấm bình thường
@Gem: E hèm hèm, bậy nào:D, mới quen thôi, chưa gì đâu:D.
@Bubble: NÓi về hội K-freak thì ngạc nhiên là bên này chả có đứa nào=)). Cả bọn toàn thích Jap, cũng có một đứa đang học Jap, có khi mấy đứa nhưng không rõ lắm. Toàn cosplayer hết mới kinh chứ=)). MÌnh nhìn bọn nó mà thèm, có tiền đi may với mua mấy bộ đấy. (Vứt ta mua mựa cái PS3 cho nhanh)
Còn vụ "bạn gái người Nhật" thì có gặp nó nữa đâu mà kể với chả lể=)), vụ đấy hóa ra vẫn có người nhớ đến à=))

À mà thông báo với mem bên Hà Nội là sắp tới có một fes nhé, tổ chức nhân dịp Halloween. Chi tiết vào đây:
https://www.facebook.com/event.php?eid=285795714781635
ha hà ha hà.Trống lảng giỏi lắm

Ai lảng:-???. Đúng là mình có còn gặp con bé đấy nữa đâu mà kể=))
Fes thì 16/10 cũng có một cái nữa, nhưng mà vẫn chưa đưa địa điểm.

Nhân tiện khoe tí:D

Đây không phải mình vẽ mà là một cô bé bạn mình ở trường vẽ, rất mê manga với anime.

SkydragonZX

Nấm nhỏ
Bạn SkydragonZX thích em này lăm nè
fan miku mà
suju là phù du miku là tất cả;))

---------- Post added at 01:00 PM ---------- Previous post was at 12:55 PM ----------

nói đến k freak mới nhớ
ghét tụi nó vô cùng
ông thầy tổng phụ trách kêu mấy đứa mua đẹp để múa nhân dịp 20/11
em làm sao đỏ
thấy ông thầy kêu sao đỏ cho ý kiến
em định cho bài electrical angel,love circulation và dis của miku ( cô âm nhạc lớp em cũng là fan vocaloid nên cũng ủng hộ ,trẻ lắm,mới 25 à )
chỉ có 3 đứa fan vo còn tụi kia là K freak
thế là lấy mấy bài của mấy thím suju ra:em39:
sorry với bonana hay banana gì gì đấy
ức chế vô cùng:em09:

BubbleHead

Nấm bình thường
Ai lảng:-???. Đúng là mình có còn gặp con bé đấy nữa đâu mà kể=))
Fes thì 16/10 cũng có một cái nữa, nhưng mà vẫn chưa đưa địa điểm.

Nhân tiện khoe tí:D

Đây không phải mình vẽ mà là một cô bé bạn mình ở trường vẽ, rất mê manga với anime.
lảng rành rành,tớ chẳng hỏi cậu về việc cậu quen bn bạn nữ thik văn hóa nhật =)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN