Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
Chúc mừng bạn đã đi qua Water temple trên 3ds ko cần faq bây giờ bạn chỉ cần chơi bản n64 và bỏ 2 tiếng lạc đường và chọn iron boot và bỏ chọn và ko faq thử xem sao nhé :spiteful[1]:
Đúng ùi, nghe nói bản N64 khó hơn, hôm nay tìm hiểu kĩ thì mới hiểu ra nỗi khổ của N64 gamers :em06: Ra là cái Iron Boots trong N64 được xem là Equipment nên không thể tháo ra gắn vào dễ dàng mà phải vào menu, còn trong 3DS thì được xem là item nên sử dụng dễ dàng :em24: Ngoài ra trước những căn phòng có thể dâng mực nước thì có thêm các cái bảng thông báo để khỏi bị lạc ^^

EvilBoys1996

Nấm bình thường
Mình định mua lại Wii của thằng bạn, mọi người tính xem giá bao nhiêu là hợp lý giùm mình nhé:
1 máy wii, chuyển 220v->110v, 4 wiimote, 2 nunchuck (tất cả mua từ năm 2007)
thx mọi người trước nhé :D
P.S: Nếu máy mua từ 2007 như thế thì mình nên mua máy mới luôn hay là vẫn dùng tốt :-?

nhatduy1998

Nấm nhỏ
Mình định mua lại Wii của thằng bạn, mọi người tính xem giá bao nhiêu là hợp lý giùm mình nhé:
1 máy wii, chuyển 220v->110v, 4 wiimote, 2 nunchuck (tất cả mua từ năm 2007)
thx mọi người trước nhé :D
P.S: Nếu máy mua từ 2007 như thế thì mình nên mua máy mới luôn hay là vẫn dùng tốt :-?
Cũng tùy người bạn ak nếu máy bảo quản tốt vân chơi được game bình thường thì mua cũng ko sao tại wii sắp ra đi rồi nên mình nghĩ là tổng cộng từ 3-5 triệu vì có 4 cái wii mote. Nếu bạn mua wii mới toanh mà đồ như thế thì mất khoảng 7-8 triệu đó :myemo0105:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN