Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Nhân dịp Noel và năm mới 2009 , chúc tất cả các member , các anh , các chị , các bạn mạnh khỏe , vui vẻ và hạnh phúc bên gia đình ( người ấy ) ! Ai còn đi học thì học giỏi , đạt kết quả cao trong kì thi này ! Ai đi làm thì chúc làm ăn phát tài và mau mau có vợ ^^ ! Chúc cho tình yêu Nintendo của mỗi chúng ta luôn bền vững !
Một năm mới lại đến với forum rồi , mừng ngôi nhà chung của chúng ta thêm 1 tuổi ! Anh bảo và các Mod lại già đi 1 tuổi ^^ ha ha ha ...

vodoi_em

Nấm nhỏ
Nhân dịp Noel và năm mới 2009 , chúc tất cả các member , các anh , các chị , các bạn mạnh khỏe , vui vẻ và hạnh phúc bên gia đình ( người ấy ) ! Ai còn đi học thì học giỏi , đạt kết quả cao trong kì thi này ! Ai đi làm thì chúc làm ăn phát tài và mau mau có vợ ^^ ! Chúc cho tình yêu Nintendo của mỗi chúng ta luôn bền vững !
Một năm mới lại đến với forum rồi , mừng ngôi nhà chung của chúng ta thêm 1 tuổi ! Anh bảo và các Mod lại già đi 1 tuổi ^^ ha ha ha ...
Anh đừng xài từ đó với em=)), phải gọi là trưởng thành thêm 1 tuổi chứ=))

mình chơi với cọp ko à ! Nhà mình có 2 con cọp , suốt ngày chỉ cọp và cái PC còn DS thì lâu lâu , tối bùn lấy ra chơi !

lên chức anh hồi nào zay Black Tiger ^^?
:em36::clap2[1]: Vodoi_em ơi , chào anh ! Lớn hơn Miles 2 t nhỏ hơn Vodoi_em 1 t , đoán đi !
Xem hồ sơ mới biết ! Forum toàn mấy anh sắp có vợ !

hieu

Nấm nhỏ
Quen người Mỹ mà toàn đực rựa không àh 8-} . Cũng hên sao bạn được với 1 con bạn Canada (Bố lai người hoa còn mẹ việt gốc )cũng xinh lắm .Còn lại toàn là Girl Việt chính cống :)).

wow_wow

Thành viên lâu năm
Quen người Mỹ mà toàn đực rựa không àh . Cũng hên sao bạn được với 1 con bạn Canada (Bố lai người hoa còn mẹ việt gốc )cũng xinh lắm .Còn lại toàn là Girl Việt chính cống .
hoho đa số fan hilary duff là girl :x
=> Quen dc toàn fan hilary duff từ khắp nơi trên thế giới toàn girl =)) Mỹ có, Anh có, Irad cũng có =))
anh chưa chồng
chừng nào có :-/ :"> Nhớ báo em 1 tiếng để chúc phúc cho 2 anh :D (=)))

vodoi_em

Nấm nhỏ
mình chơi với cọp ko à ! Nhà mình có 2 con cọp , suốt ngày chỉ cọp và cái PC còn DS thì lâu lâu , tối bùn lấy ra chơi !

:em36::clap2[1]: Vodoi_em ơi , chào anh ! Lớn hơn Miles 2 t nhỏ hơn Vodoi_em 1 t , đoán đi !
Xem hồ sơ mới biết ! Forum toàn mấy anh sắp có vợ !
Ơ vậy à:|. Thế thì cứ vậy mà phang há há=)).
Anh thêm vài tuổi nữa cũng sẽ có vợ;)).
Lớp 8

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN