Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

lemonadess

Banned
Mọi người bàn tán tên mình nhiều quá, thôi thì giải thích vậy:

Nick này lần đầu mình đặt cho tài khoản VTC, lúc ấy mới bắt đầu chơi Au, bí quá, nhớ tới nước chanh, tính là lemonade, nhưng thấy nó cứ làm sao ấy nên cho thêm 1 chứ s, nhưng như vậy cũng dễ hiểu quá, nên mình cho thêm 1 chữ s luôn, đâm ra nó chẳng có ý nghĩa gì cả.
Đó cũng chính là ý nghĩa nick của mình :D

vodoi_em

Nấm nhỏ
Mọi người bàn tán tên mình nhiều quá, thôi thì giải thích vậy:

Nick này lần đầu mình đặt cho tài khoản VTC, lúc ấy mới bắt đầu chơi Au, bí quá, nhớ tới nước chanh, tính là lemonade, nhưng thấy nó cứ làm sao ấy nên cho thêm 1 chứ s, nhưng như vậy cũng dễ hiểu quá, nên mình cho thêm 1 chữ s luôn, đâm ra nó chẳng có ý nghĩa gì cả.
Đó cũng chính là ý nghĩa nick của mình :D
ấy chết, nick của cậu ấy dễ giải thích lắm, lemon đừng ngại để tớ giải thích cho:">
Lemonade là nước chanh, thêm 1 chữ s là nhiều nước chanh, thêm chữ s nữa là cực nhiều nước chanhnên tính lemon chua loét, đanh đá chua ngoa, khoái gây war(_ _!)

hieu

Nấm nhỏ
Người ta tràn ra đường ăn mừng quá trời ! mắc cười mấy ông tây cầm cờ VN ăn mừng :))
Mấy bạn gái đó nhìn cũng được ấy chứ nhỉ Es .Mỗi tội nhìn hơi già trước tuổi =))

hieu

Nấm nhỏ
wow_wow =)) gâu_gâu =)) và tớ cũng giải thích luôn tên nick của lemonadess theo ý của tớ.
ss là từ viết tắt của "super star" từ đó -> lemonadess nghĩa là siêu sao nước chanh :))

ptanhkhoa

V.I.P Member
còn 2 ngày nữa, nghĩ đến cái lạnh đêm noel lại thấy nhớ nhà quá đi mất. Nhớ lại lúc ngồi quây quần trong đêm noel cùng với gia đình, vừa có cảm giác ấm áp cả về vật chất lẫn tinh thần. Mặc dù ở việt nam, dịp đoàn tụ thường vào dịp tết nhưng lúc đó lại lo đủ thứ chuyện, làm cỗ, đi chúc tết. Tuy nhiên đêm Noel cũng có ý nghĩa riêng của nó :).

Last Christmas - Dice&K9 version dành cho những ai thất tình:
[YOUTUBE]-RTiB6Zn2bw[/YOUTUBE]
Bản này lời nghe hài hơn nhiều, mà đúng với tâm trạng thất tình hơn.
Kết nhất quả: "Merry christmas hoe hoe hoe" :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN