Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Thề với tím Hà là hôm qua không hiểu có xem gì trước khi đi ngủ mà tối qua mơ thấy bạn BubbleHead có chữ "banned" ngay dưới nick =((

gameboy89

V.I.P Member
Dạo này tình hình chiến sự trên travian đag căng :)), đi cướp bóc dân làng xung quanh liên tục, thành ra mih lắm kẻ thù gê =))
- Zui nhất cái trò đặt hố bẫy bắt tù binh đòi tiên chuộc =))

hangrant

Nấm nhỏ
2 triệu à? Nếu là tớ thì sẽ mua ngay 10 ký bò khô hiệu Hương Quê ở Nha Trang <= ngon nhất nhì cả nước đấy. Dù gì cũng là hàng đặc sản truyền thống của Nha Trang mà (ghi hẳn trên bao bì đóng gói hẳn hoi), mấy cái hiệu bò khô khác của VN phần lớn là bắt chước của cửa hàng này mà toàn tẩm bột gia vị dở tệ, trong khi hàng xịn người ta thì ướp gia vị đặc biệt nên ngon vô cùng.

Chừng nào có vào Nha Trang, ae nhớ mua nhé, đừng mua ở siêu thị, nhờ người nào quen đường ở NT chỉ chỗ mà mua (tớ nè). Bảo đảm, ăn một lần nhớ mãi luôn, có khi còn không thèm ăn bò khô hiệu khác ấy chứ.

Btw, wtf is clip manga?

Luigi's number

Nấm nhỏ
con sói già này lẩm cẩm quá nhỉ=))

---------- Post added at 11:17 AM ---------- Previous post was at 11:16 AM ----------

có ai trên 4rum mình chơi Mafia war ở FC book không,mình ice được 27 đứa mà bọn nó tìm mình ice lại hơn 34 lần:(
p/s:cần tuyển thêm member vào hội:(

ZhumZhum

Nấm bình thường
2 triệu à? Nếu là tớ thì sẽ mua ngay 10 ký bò khô hiệu Hương Quê ở Nha Trang <= ngon nhất nhì cả nước đấy. Dù gì cũng là hàng đặc sản truyền thống của Nha Trang mà (ghi hẳn trên bao bì đóng gói hẳn hoi), mấy cái hiệu bò khô khác của VN phần lớn là bắt chước của cửa hàng này mà toàn tẩm bột gia vị dở tệ, trong khi hàng xịn người ta thì ướp gia vị đặc biệt nên ngon vô cùng.

Chừng nào có vào Nha Trang, ae nhớ mua nhé, đừng mua ở siêu thị, nhờ người nào quen đường ở NT chỉ chỗ mà mua (tớ nè). Bảo đảm, ăn một lần nhớ mãi luôn, có khi còn không thèm ăn bò khô hiệu khác ấy chứ.

Btw, wtf is clip manga?
:em09: ăn từng đó có mà lủng ruột :bye2[1]:

hangrant

Nấm nhỏ
Nhớ có lần hồi nhỏ tớ moi hết tiền tết mua 2 ký bò khô, đem về vừa ăn vừa coi phim vừa uống nước ngọt tù tì một hồi hết bò khô lúc nào không hay, vẫn tỉnh như ruồi. Có điều hôm sau, lúc làm bài kiểm tra trong trường thì lại bị tào tháo rượt :xm0001:, lúc đi ị phải lắc mãi nó mới chịu xuống :D.

Hwa~, ấy thế mà vẫn còn thích ăn. Mời đi mua nửa ký về này :D.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN