Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Hu hu chết rồi :((. Hôm nay mới xem trên Vietnamnet. Người ta nói rằng Chính phủ VN sẽ thu hồi hết tất cả các số rùa tai đỏ :(( Chả bik thật hư làm sao mà họ nói là loại rùa này có nguy cơ phát bệnh gây hại cho ng` VN :(( huhu tớ cũng đang nuôi một con :(( Gia đình tớ cũng coi vụ này trên Tv rồi, họ đang bàn bạc với nhau cách thủ tiêu con rùa kìa :(( Có ng` nói thả nói xuống sông ; có ng` nói đầu độc nó bằng xà phòng :(( có ng`nói bán nó :(( Biết làm sao bây giờ ? :( ngày mai chắc thả nó rồi :em42:

Ashera

Nấm bình thường

Tưởng gì ghê gớm, mấy ông Vn chả làm được trò gì nên hồn đâu mà lo, nhà tớ cũng đang có 8 con rùa tai đỏ đây, thách bố con thằng nào dám vô bắt
rùa tai đỏ mà có bệnh thật thì tớ chắc toi từ lâu rồi. Hồi trước cũng có vụ thu hồi hamster, mình ngồi đợi chán chê có ai vào hỏi thăm đâu, nhà tớ cũng chẳng ai quan tâm đến mấy cái tin vớ vẩn này. Nói chung cậu cứ nuôi bình thường kô phải sợ đâu, mà giết rùa coi chừng bị xui đấy nhé.

Có bác nào ở tp HCM để cho tớ 1 em DSi với giá dao động từ 2tr -> 2tr5 mới 98%+ hệ E là tớ xúc liền :">
P/s : Cho tớ 2 tuần để kiếm đủ tiền :b-d[1]:

The dark knight

Leader of the Sable's Order
Hu hu chết rồi :((. Hôm nay mới xem trên Vietnamnet. Người ta nói rằng Chính phủ VN sẽ thu hồi hết tất cả các số rùa tai đỏ :(( Chả bik thật hư làm sao mà họ nói là loại rùa này có nguy cơ phát bệnh gây hại cho ng` VN :(( huhu tớ cũng đang nuôi một con :(( Gia đình tớ cũng coi vụ này trên Tv rồi, họ đang bàn bạc với nhau cách thủ tiêu con rùa kìa :(( Có ng` nói thả nói xuống sông ; có ng` nói đầu độc nó bằng xà phòng :(( có ng`nói bán nó :(( Biết làm sao bây giờ ? :( ngày mai chắc thả nó rồi :em42:
Vớ vẩn quá, rùa tai đỏ không gây bệnh đâu, đó là họ nói thế thôi nhưng thực ra nghiên cứu khá ẩu nen kết luận đó nhiều khả năng là sai bét, cứ thoải mái mà nuôi đi, đừng giết, không nên.
Cái vụ hamsters lần trước ai cũng nói nhưng thực ra hamsters hoàn toàn bình thường, mà chỉ thu hồi những chỗ có bán thôi, chứ người ta nuôi rồi thì ai dám bắt chứ?

gameboy89

V.I.P Member
Chỉ vậy thôi ah :-j, bạn còn nuôi cá mập trong bồn tắm, sư tử xích ở cửa giữ nhà mà chả có thằng phóng viên nào đến chụp ảnh đưa lên báo cả :em03:, chưa hết còn đám hổ báo bạn nhốt trên thượng, thỉng thoảng lại lên chọc chọc vài cái cho zui :em17:

-Và 1 con cá voi to vĩ đại, bạn để trong bể cá cảnh với sức chứa hàng ngàn con nòng nọc trong đó, bạn đặt trong Wc, khi nào vào ị vừa ngồi vừa câu cá voi rất ư là thú vị :yahoo[1]:

The dark knight

Phục luôn
Góp tí cho vui:
Mình nuôi 1 đàn cá mập trong bể bơi nước mặn, sư tử trong chuồng, hàng ngày mình lấy cần câu ra câu 1 con rồi thả vào chuồng sư tử, rồi cũng cứ 1 ngày 1 lần mình lại bắt 1 con sư tử thả xuống bể bơi cá mập>:)Xem thú vị lắm, nhưng khoản mệt nhất là lau rửa mà riêng khoản đấy tốn của mình một chai nước rửa, 2 cái khăn lau, 3 tiếng dồng hồ và 4 ngón tay>:)

The dark knight

Chưa ngủ vì không ngủ được, nằm mấy tiếng rồi mà vẫn không ngủ được nên thức chứ sao, với lại đang cày Zelda minish cap nên không muốn ngủ.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN