Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

thientai99x

Nấm nhỏ
mọi người cứ bảo em làm cái này nọ nhg em ko biết làm thì em đành trấn thôi :)) mà mọi người mong H-Game ra đến thế thì chính mọi người là True H3X đấy :-"

boytoof198

Pokemon Master
thôi em =)) thực chất là mọi ng tốt bụng, muốn tạo cho em có cơ hội để thể hiện tài năng và dc mọi ng yêu quí thôi mà =))

forum dạo này mát rượi nhỉ, toàn bàn chuyện linh tinh, các e nhỏ vào đây dễ bị các ah chém chết, quả này k phải là tán dóc hàng ngày mà là đá đểu hàng ngày:))

Giờ chả hiểu sao mấy cái FLAC burn bằng Ashampoo mất hết cả chất, Nero thì ngại down, đem ra cái home theater nghe chả ra gì:(. Còn cái PD2 nonstop burn bằng media player 12 thì thì vẫn bình thường mặc dù là m4a:( Giờ thử burn FLAC bằng WMP xem nó thế nào?

[E]arth

N-Poll
Mario Kart mình là 1 trong những con gà:">
Đua đến chế độ 100cc vẫn thua lên thua xuống:">
Chơi mãi mà ko Unlock được tất cả mọi thứ:">

btw: Có ai vào được VNS ko:-/ Mình bị Database Error8-}

@Miles; Haruhi quyển 3 và 4 8-} Bác đùa hả=))
Cả 3 và 4 lên phim cả rồi còn gì=)) Thật là không đỡ được độ thừa tiền của bác 8-}
Mình đọc đến tập 8 bằng cái DSLibris trên DS thì không theo nổi nữa lười đọc quá 8-} Chắc đợi tập 10 ra rồi có bản E thì đọc luôn một thể:-"

boytoof198

Pokemon Master
mọi người phải hiểu hentaixxx chơi game trong tình trạng hưng phấn cực độ nên thắng là việc khá khó, mà nêú thắng dc thì người kia phải ở trong tình trạng hưng phấn gấp đôi cơ =))

BubbleHead

Nấm bình thường
mọi người phải hiểu hentaixxx chơi game trong tình trạng hưng phấn cực độ nên thắng là việc khá khó, mà nêú thắng dc thì người kia phải ở trong tình trạng hưng phấn gấp đôi cơ =))
hentai mario kart bản mod của MK do hentaixxx thực hiện =)) thảo nào mà chú bé đua kinh nt :-"

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN