Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

kamus

Thành viên lâu năm
anh với bà vợ thân yêu mà anh hay post ảnh tự sướng của bà ấy đấy....
nhầm với ai rồi kưng

Ai là cô dâu ai là chủ rể vậy :myemo0138:
với tư cách là 1 người dì, 1 người chị thì ai đi làm chồng, thế cũng hỏi

đừng có bao giờ ném gạch ashera, chị đó là master của ta:-B
ai ném gạch ai

mà những ai là thành viên trong "NVN Elite Troller"?
Ashera, thientai99x, nhatduy1998, SkydragonZX

Giời ạ vnsharing bị DDOS, chậm như rùa. Mà công nhận host của vnsharing khủng thật. Bị DDOS nặng thế vẫn có thể truy cập được, database vẫn không bị ảnh hưởng.
còn host của nintendovn.....

Ashera

Nấm bình thường
Mới 1 hôm mà các chú đã ném gạch đầy mấy trang rồi, mình chả làm gì cũng dính, cảnh báo chú nào thích ném anh coi chừng anh ném thẳng shit vào mồm, lúc đấy thì đừng hỏi tại sao ngon thế.

Mà Kamus dạo này rảnh gớm nhỉ, làm mấy cái emo to tổ chảng, năm sau thi ĐH rồi lo mà học hành đi, ngồi đấy mà

à, biết những ai là member của team đó rồi :xm0002:

Mới 1 hôm mà các chú đã ném gạch đầy mấy trang rồi, mình chả làm gì cũng dính, cảnh báo chú nào thích ném anh coi chừng anh ném thẳng shit vào mồm, lúc đấy thì đừng hỏi tại sao ngon thế.
hehe, sức mạnh của bạn Ashera, hình như 3 bạn đó sợ luôn rồi :emot-sissies:

mình chỉ lo cho 3 bạn bị Ashera quăng **** vào mồm thôi mà :emot-sissies:

nhưng cũng nhờ Ashera mà mem mới có thể dám vào đây spam, chứ vài trang gần đây ko còn ai dám nữa :emot-sissies: chúc mừng Ashera, bạn đã vượt qua team troller và mong t/g tới bạn sẽ dọn dẹp được họ luôn :emot-sissies:

nhatduy1998

Nấm nhỏ
mình chỉ lo cho 3 bạn bị Ashera quăng **** vào mồm thôi mà :emot-sissies:

nhưng cũng nhờ Ashera mà mem mới có thể dám vào đây spam, chứ vài trang gần đây ko còn ai dám nữa :emot-sissies: chúc mừng Ashera, bạn đã vượt qua team troller và mong t/g tới bạn sẽ dọn dẹp được họ luôn :emot-sissies:
Chưa chắc đâu có lẽ phải nhờ mod =;

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN