Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Mardock Scramble à, có vẻ nặng đô nên chưa xem :-?

đang chờ cái quickening, 2012 vừa xem vừa chờ tận thế :em27:

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
Ờ quên mất là bạn Ada khoái mỗi RE. Nhưng cái Lolipop kia giết người cũng nghệ thuật quá, giết người xong vỗ đùi cười khanh khách :))
Btw, mình chưa thấy bạn gái nào lại mê game horror như Ada cả :-?
Thích KD nhưng không phải kinh dị nào cũng thích dâu nha. :P Mình chỉ thích thể loại kinh dị mà từ từ như RE, SH hay FF thôi à. Tại mình thích cái cảm giác kinh dị của mấy game này và khoảng giải đố.

Hừm mọi người có comment gì giúp mình không? Mình đang phân vân giữa 3DS và PS3. PS3 có rất nhiều game độc quyền và những game mình thích dạng như Infamous, MGS4, Atelier, Final Fantasy XIII. 3DS thì cũng có game hay nhưng còn khá ít, máy cũng chưa hack được, các game mình đang mong đợi thì lại không phát hành năm nay hoặc là J, máy mình sẽ dự tính mua lại là US.
Tháng 10 này mẹ mình đi công tác ở Singapore cùng với một chuyên viên IT, nên định nhờ đi mua luôn, nhưng đang đau đầu chọn lựa vì PS3 cũng đã giảm giá rồi và hack được, 3DS chưa hack được nhưng nhiều game hay, mà lại cần phải hack free-region.
À nhân tiện hỏi luôn có ai có biết hàng nào ở Hà Nội bán đĩa Wii hiếm hệ J kiểu Fatal Frame 4 Eng Patch mà nhận đặt đĩa đưa tại nhà không nhỉ:-"?

(Nghe như mình đang SPAM ý:-")

À Ada đã chơi Calling trên Wii chưa nhỉ? Mình đang chơi mà sợ hơn cả mấy game kinh dị mỹ như Dead Space ...

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Hừm mọi người có comment gì giúp mình không? Mình đang phân vân giữa 3DS và PS3. PS3 có rất nhiều game độc quyền và những game mình thích dạng như Infamous, MGS4, Atelier, Final Fantasy XIII. 3DS thì cũng có game hay nhưng còn khá ít, máy cũng chưa hack được, các game mình đang mong đợi thì lại không phát hành năm nay hoặc là J, máy mình sẽ dự tính mua lại là US.
Tháng 10 này mẹ mình đi công tác ở Singapore cùng với một chuyên viên IT, nên định nhờ đi mua luôn, nhưng đang đau đầu chọn lựa vì PS3 cũng đã giảm giá rồi và hack được, 3DS chưa hack được nhưng nhiều game hay, mà lại cần phải hack free-region.
À nhân tiện hỏi luôn có ai có biết hàng nào ở Hà Nội bán đĩa Wii hiếm hệ J kiểu Fatal Frame 4 Eng Patch mà nhận đặt đĩa đưa tại nhà không nhỉ:-"?
còn phải nghĩ sao :)) PS3 thôi :)) có người mua hộ thì phải lựa máy ngon nhất chứ, xong tải cái Dreamy Theatre về chơi ;))

qua Sin chắc gì mua được máy với game Nhật, so tựa game cũng thấy hệ nào đáng mua hơn rồi

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
À Ada đã chơi Calling trên Wii chưa nhỉ? Mình đang chơi mà sợ hơn cả mấy game kinh dị mỹ như Dead Space ...
Thấy game đó cũng tạm thôi. Vì thấy các game kinh dị mà làm theo kiểu góc nhìn thứ nhất thì không đã bằng game góc nhìn thứ 3. Nhưng Calling, Ju-On, Night of the Safriface kinh dị hơn các game kinh dị-FPS về cái khoảng không khí, cách dọa.

tienx88

Nấm nhỏ
nghe pro nói có vẻ ghê , để down về chơi thử , còn mấy game fps chơi nhưc đầu + chóng mặt , mình không quen , chắc tiền đinh yếu:bleh[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN