Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

boytoof198

Pokemon Master
thôi thôi, em cứ bóp méo sự thật. Mấy lần gửi thư bị anh từ chối còn đến hẳn nhà anh xong bị mẹ anh đuổi còn gì =p
em hay quên thật, hồi đấy anh gửi qua con bạn thân của em, song nó thích anh nên cố tình không đưa lại thư cho em, tưởng e chưa nhận được, đêm hôm a phải sang tận nhà còn gì. :-< nhớ thật, ấy vậy mà đã mấy năm, bị e đưa vào đời nhanh như chớp :-<

BubbleHead

Nấm bình thường
thực ra "con" đấy là "thằng" em ạ. Nhiều người cũng nhầm như thế lắm, có mỗi anh chơi thân vs nó thì mới rõ. Thế 2 đứa đã làm những gì rồi ? chết thật chết thật.

boytoof198

Pokemon Master
thực ra "con" đấy là "thằng" em ạ. Nhiều người cũng nhầm như thế lắm, có mỗi anh chơi thân vs nó thì mới rõ. Thế 2 đứa đã làm những gì rồi ? chết thật chết thật.
ấy thế, a vs nó đã làm j đâu, nên mới ko nhận ra nó là trai :-< chết thật, thế vậy là e đã làm j nó rồi mà biết nó là trai :-<

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
"Y lẻn vào buồng ngủ và tìm em T. để giở trò đồi bại. Lúc này em T. nằm ngủ cạnh bà nội tên P.T.A. 65 tuổi. Do tắt điện, tên Cu tưởng bà nội P.T.A là em T. đã lao vào ôm lấy bà P.T.A. Hai bà cháu hốt hoảng hô hoán..." Đọc tới đây mà sặc nước :))=))=))=))

Thể loại này Rebecca Black gọi bằng bố =))
Vãi bọn sub, chuẩn không cần chỉnh =))
Nhưng về mặt cơ bản là họ bị các công ty kiểm soát và mong được trả lương cao=)) => Bryson's Words of Wisdom \m/
k-pop giờ toàn nhạc thị trường với cái hội ca sĩ vớ vẩn nên mới ghét, chứ Hàn cũng có ca sĩ nhạc sĩ giỏi mà :bleh[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN