Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Đã có đáp án Lý ! Đem so tui sai mất 6 câu gòi bà con ơi, khốn nạn đời tui quá :cry[1]: :cry[1]::cry[1]:!
Còn toán thì bỏ mất hai phần :cry[1]::cry[1]::cry[1]: !

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
thi xong Hóa thì giờ có thể xác định được gòi! Đánh bừa 12 câu, những câu còn lại thì không dám chắc về độ đúng sai :-&
so thử đáp án Lí coi sai bao nhiêu nào, mong là chưa đến 6 câu như bác Radical Dreamer (không em trượt mất !)

mà công nhận bọn tây nó giàu ghê,tiền ăn dư thừa đến mức xài toàn soft,game xịn,chẳng bù ông việt nam,thời buổi này mấy chú hack đúng là những anh hùng ,không có chúng nó,không bít anh em sống kiểu gì ho ho

Đi chơi thiệt mà,AE ta toàn xác định thi lại :D
@Super_Wailugi:cho tui xin đầy đủ cái hình nhá
he he ông kết em nó rồi à,chả bù cho mấy ông kia chả bit rung động là je`,em nó xinh thế mà khắt khe óe:xm0001: ho ho có gì lên chat tui share full cho ông album em này hớ hớ:myemo0107:
Nobita : giá mà ông đỗ thì tốt quá,nếu không lại nghĩ quẩn đến lúc off không dc thấy mặt thì tiếc lăm hóc hóc:myemo0107: ,:b-d[1]: :myemo0107: :myemo0107:

Dân Mường hay Ê Đê mà lói le lức lầu lế...
Còn anh Zelda lia,em lải lích lo anh lai liểu anh lai còn lạy em anh lai luốn em lết lớm à:em14: Nhìn đau cả miệng :em39:

mà công nhận bọn tây nó giàu ghê,tiền ăn dư thừa đến mức xài toàn soft,game xịn,chẳng bù ông việt nam,thời buổi này mấy chú hack đúng là những anh hùng ,không có chúng nó,không bít anh em sống kiểu gì ho ho
Do chênh lệch tỉ giá thôi. Cứ tính 1 USD = 1 VND thử xem. :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN