Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Chia tay DS , cưới PSP , rồi PSP đột tử , giờ em đang cô đơn . Nhớ DS lắm :(( Hẹn DS ngày tái ngộ , chắc chỉ trong năm nay thôi .
Tình yêu tình báo thì vẫn thế , vẫn trên đường chinh phục bác ạ , tuy nhiên là sang cô thứ ......... rồi :)) Cô ngày xưa thành kĩ niệm rồi ^^

Chia tay DS , cưới PSP , rồi PSP đột tử , giờ em đang cô đơn . Nhớ DS lắm :(( Hẹn DS ngày tái ngộ , chắc chỉ trong năm nay thôi .
Tình yêu tình báo thì vẫn thế , vẫn trên đường chinh phục bác ạ , tuy nhiên là sang cô thứ ......... rồi :)) Cô ngày xưa thành kĩ niệm rồi ^^
Thế là trời trả báo rồi! ^^ DS dễ xương mỏng manh thế nỡ lòng nào bỏ đi mê em PSP nặng ì.

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
chắc dân nin hok có số chơi hàng sony, trước anh cũng mua cái psp nhưng đột tử luôn [hok fix dc]. Từ bỏ PSP từ đó lun, làm biếng mua lại :|

chắc dân nin hok có số chơi hàng sony, trước anh cũng mua cái psp nhưng đột tử luôn [hok fix dc]. Từ bỏ PSP từ đó lun, làm biếng mua lại :|
=))
=))
=))
me too, em mua con PS2 2hand về chơi đúng 1 tuần rồi chán bán đi mua em DSL và gia nhập forum mình đóa
h mới có cơ hội tụ họp cùng ae thế này
:em36::em36::em36::em36::em36::em36:

:( Thèm DS lắm , nhưng mà tiền khô cháy túi :( Hẹn bà con hè , em sẽ return.
Tiếc vụ PSP kinh khủng , nhớ em DS cũ nữa , hix .
Dạo này forum thêm nhiều member mới nhỉ , được cái mấy bác cũ vẫn còn đó , nếu không chả ai bít em là ai nữa rùi

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Mình mượn được thằng bạn cái PS2 thì máy hỏng lên hỏng xuống,nó còn không mua Memory Card(bó !).Đến nhà thằng khác thì PS2 hỏng liên miên,rõ ràng là trời không cho mình chơi đây..

gameboy89

V.I.P Member
Haha ! nhà thằng bạn mới có Call of duty 4 trên PS2 cho mượn nhưng hok khoái , chơi trên DS dùng bút cho thú vị :D !

Với lại hum nọ lên chơi thử = cái cần xoay xoay khó wa' , nghỉ luôn :P

espeon

V.I.P Member
PS2 nhà mình là PS2 FAT mua lúc mới ra là 4t2 ở chợ trời Thịnh Yên vào năm 2002

Tuyệt nhiên đến nay là 2009, 7 năm rồi chưa mang ra khỏi nhà, chưa hỏng hóc, mắt đọc các kiểu vẫn chạy im re, có hỏng thì chỉ có hỏng controller tại chơi game thua tức quá đập xuống đất thôi =)

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
2002 là năm anh còn học lớp 8. Thời đó cũng mê PS2 nhưng 5tr thì quá xa vời với 1 đứa con nít.

Lúc ấy 1 lượng vàng 5 triệu
Bây giờ 1 lượng vàng 19 triệu

----> nhịn tiền đó mua 1 cây vàng chờ thời tới hôm nay bán ra đủ mua 1 bộ Wii (5tr) + DS (3tr) + Xbox 360 (5tr) + PS3 (6tr) :">

Bài toán kinh điển thiệt =))

hieu

Nấm nhỏ
Hồi xưa em cũng nghiền chơi PS lắm nhưng không có tiền mua .Ra tiệm chơi lúc đó nhớ như in là chơi PS giá 4/1h còn PS2 đến 8k/1h.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN