Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

mình thấy nhìu người hay down = MU nhưng lại ko có acc premium nên bây giờ mình sẽ hướng dẫn cho các bạn cách xài acc PREMIUM FREE :D

Trước hết các bạn phải register free account với MU. Sau đó thì download và install mega toolbar. Và cứ mỗi ngày vào lúc 9pm-3am MU sẽ cho free premium vào giờ này. Vào giờ này thì các bạn phải bấm vào nút HAPPY PREMIUM HOURS của mega toolbar để activate premium. Mỗi ngày được 6 tiếng đồng hồ premium. Tha hồ mà download :-"

LƯU Ý: nếu bạn nào ở muối giờ khác thì tự tìm h chính xác of mình nha ( vd :Cali : Work good từ 6 giờ chiều đến 12 giờ khuya , từ 02:00 đến 08:00 (London), từ 03:00 đến 09:00 ( Pháp ,Đức,Bỉ, Hà Lan .V.V.) )

http://www.megaupload.com/?c=tools

huớng dẫn dụng toolbar: sau khi install xong, mở IE hay là Firefox ra, ở trên toolbar có chữ M, Mủi Tên Đi Lên, hình ngôi sao và những cái hàng...
bấm vào cái hình ngôi sao, và nhìn qua bên phía tay phải của cái toolbar có ghi là Happy Premium Hrs.... bấm vào đó 1 cái nữa thì nó sẽ chuyển qua trang web của MU và thông báo 300 hay là 400 phút gì đó... như vậy là xong.
(nhớ đăng kí và login nhá.)

Trường hợp vẫn không xài được có thẻ cần dấu IP- bạn xài Hide IP thử đổi sang IP của US là xong ( chương trình hide IP trên mạng có rất nhìu các bạn cứ lên google search và xem cách sử dụng )

P/S : Tốt nhất là xài MEDIA FIRE , vừa dễ xài , vừa nhanh :D

lemonadess

Banned
Các anh làm ơn dời ngày sang t7 26.12 được không ạ?

Tình hình là các thầy cô của em ko hẹn mà rủ nhau nghỉ hôm T7. Nên rảnh nguyên ngày. Sang CN lại là ngày học những phần rất quan trọng, em không thể nghỉ được :((

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
tình hình hơi gắt rồi bà con ơi. trên megastar thông báo là từ nay đến hết chủ nhật tuần sau ko còn 1 vé nào cả :| nếu muốn coi fải coi vào những ngày thường và giờ hành chánh mới mong có vé chứ giờ tối ngày thường cũng đã cháy vé. Phải xem xét dời ngày lại thôi

rock

Nấm bình thường
hú mọi người, hồi đó mình diễn đàn có thấy một bài viết về Final fantasy X trên điện thoại di động hay gì ấy, hình ảnh như trên nes, có ai còn nhớ không, chỉ giúp mình với

Hihihi cái này 100% fan làm đó bạn, không hề có FF X Nes mà Square Enix làm đâu!! Vì nếu là Square Enix làm thì mọi người đã biết lâu rồi, mà nhân vật trong game này không được design riêng mà lấy từ FF I qua, vì vậy cái nì chỉ là mod!!
P/s: mình nói thế thôi, chứ bạn cứ chơi vui vẻ nha.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN