Tập đoàn ve chai Nintendo: Nơi mua bán giao dịch của bạn (cập nhập trang 1)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bạn quan tâm những hệ máy game nào ?

• Số thành viên bình chọn
    129
Mình cần bán nguyên bộ sưu tập gamecube của mình. Bao gồm
1 Panasonic Gamecube console hệ Japan
1 Gamecube console EU hệ Pal
1 Gamecube console US
4 tay cầm gamecube controllers
2 thẻ nhớ gamecube chính hãng nintendo.
Dây nguồn và dây AV đầy đủ một đống
Tất cả đều chưa modchip và còn nguyên zin. chưa sửa chữa gì hết, chạy ro ro, có cả Panasonic Q huyền thoại một thời mấy bạn nhé, ai mà không biết thì cái hình của nó đây.

Các đĩa game có những cái sau. tất cả đều là best sellers all time mấy bạn nhé. Đĩa rất đẹp, mấy bạn đến nhà mình thì thích mê luôn đó. Có đĩa và hộp đầy đủ, đem trưng bày 10 điểm hết.
Paper Mario: Thousand year door
Super Mario Sunshine island
Biohazard: Resident Evil remake on gamecube ( 2 đĩa)
Resident Evil ( 2 đĩa bản International của Nhật)
Tales of Symphonia
Tony Hawk's Pro Skater 4
Pokemon Colosseum
Xmen-Legends
Fifa Soccer 07
Spyro A Heroes Tail
Super Smash Bros Melee: đĩa này bị trầy nên vừa rồi mình thử bật không lên, ra tiệm đĩa đánh bóng lại là xài ngon ngay.

Và đây là phần quan trọng nhất. Mình nhận mọi lời đề nghị. nhưng mà mình muốn bán nguyên bộ cho nhanh. Ai mua trong tuần này có giá siêu khuyến mãi. Giá mình mong muốn cho cả bộ là 2.000. 000 VND.
Mình không nhận trả giá trên diễn đàn. Mọi trao đổi sẽ diễn ra qua số liên lạc của mình
Yahoo: letranthedung
Mobile Phone: 0169 9586 250
Các bạn trả giá tùy thích, nhưng mà cũng nên xem lại, ai biết giá trị của bộ này sẽ không ngần ngại đâu, còn mà nt ngây thơ quá thì mình sẽ không trả lời lại. vậy nhé. Với ai yêu thích và nhiệt tình, sẽ có giá fix giật mình, hoho.
Mấy bạn vào không mua cũng up cho mình nhé, mình sẽ up lại và cảm ơn từng người. Hihi, giúp nhau thì đôi bên đều có lợi mà.
Cám ơn mấy bạn nhiều

---------- Post added at 12:41 PM ---------- Previous post was at 12:39 PM ----------

ai mua nhanh chân nào

sau 1 ngày học tập , giờ e mới chạm tới máy tính , xl a mario vào xông nhà mới hộ a :rolleyes[1]: chúc mừng a h cả nhà mới thật vs nhà mới ảo :spiteful[1]:

kysi_langthang

Nấm nhỏ
upppppppppp cho nha mới fix GC mình còn 800k nha ai hốt nhìn máy GC kia đẹp quá. Có ai mua máy mình thì mình dồn tiền mua bộ đó liền.

Mario

Thành viên lâu năm
cảm ơn các bạn ủng hộ ^_^ góp phần xây dựng vựa ve chài ngày càng lớn mạnh. hiện nay các topic buôn bán bị xoá nhiều, có lẽ vựa ve chai sẽ là mái nhà chung của nhìu ng trong tương lai :shake:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN