Tập đoàn ve chai Nintendo: Nơi mua bán giao dịch của bạn (cập nhập trang 1)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bạn quan tâm những hệ máy game nào ?

• Số thành viên bình chọn
    129

chipbaby911

Nấm nhỏ
up cho hội, hôm nay xui wa' thu phục đc 2 pokemon màu đặc biệt swellow xanh lá và beautifly màu vàng mà quên save đã rút băng ra :((

chipbaby911

Nấm nhỏ
sapphire ý mà, chip thu để thi miss contest ^.^

--------
mấy pkm đó tên là pokemon shiny à, hồi giờ chip ko biết :))
gặp luôn 2 con ở khu rừng gặp 1 đứa team aqua lần đầu tiên ấy :bleh[1]:

chip ko pót đc ở dưới nên edit lại ở trên ^.^

Tình hình e có con GBA SP cần bán ak .
Tình trạng em nó màu xanh , ko sạc , bị mất nắp pin , màn hình ngon , nút nẩy tanh tách , và kèm 3 băng : Pokemon Naranja (Vẫn save được) , Naruto Coucil , Splinter Cell
Và Giá cho e nó là 350k ak

em quên mất... số đt : 01663 746 613
yahoo : joke.of_fate

Đây là Hình em nó :

tỉ lệ ra shiny là 1/3000 mà gặp 1 lúc 2 con thế này thì hên wá đỗi :myemo0111:
btw, up cho hội lên nào...
Tỉ lệ la 1/ 8192 nhé. Có rất nhiều source trên Internet về vấn đề này.

hic chip gặp pkm shiny hoài à, có nhiều con màu ko đẹp nên ko thu vì sợ tốn pokeball nữa đó :bleh[1]:
Tỉ lệ như vậy mà gặp quài chắc......................... chỉ có hack hoặc super luck :em35:.

Mario

Thành viên lâu năm
Super hack thì có :)) còn nói về Super luck thì anh đây từng câu dính con Feebass shiny :)) khi tiến hóa thành Milotic thì đuôi nó màu vàng như mặt dây chuyền vậy :x

chipbaby911

Nấm nhỏ
mình đâu có xài cheat, lúc nhỏ gặp cứ tưởng game bị lỗi màu pokemon nữa đó. có thật là khó gặp vậy ko? :))
2 cái cheat kia còn chưa nghe tới bao giờ :bleh[1]:

ko dám thu nhiều vì ko có money để mua ball, vì phải cày cấp cho nhiều con quá nên ko thu :">

a Mario chắc chơi bản D/P/Pl phải hok chỉ bản đó mới ngồi hardcore câu feebas modest :bleh[1]:
@borne: vậy thì chip thuộc dạng hên của hên r =]] khỏi dùng tới shiny charm trong BW

chipbaby911

Nấm nhỏ
a Mario chắc chơi bản D/P/Pl phải hok chỉ bản đó mới ngồi hardcore câu feebas modest :bleh[1]:
@borne: vậy thì chip thuộc dạng hên của hên r =]] khỏi dùng tới shiny charm trong BW
mấy thứ đó chip ko có biết đâu ^.^ chỉ biết có mấy cái item potion, ether, repel, full heal, full restore, rare candy, ball thu phục, HM, và đá tiến hoá thôi. Trong đó cái rảe candy là do làm biếng cày cấp nên lên mạng hỏi cách lên level mà ko phải cày cấp mới biết được công dụng của nó :bleh[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN