Thắc mắc chung về ROM INFO, Request game, Link die.....

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mình đang dùng R4,khi cop game mới vào thi nó báo " could not read data Turn Off and reinsert GameCard" ko biet phai làm như thế nào....cop bao nhiêu game mới đều báo như thế hết.Ai biết chỉ mình với

keubibo

Nấm nhỏ
Mình cần xin link download tất cả các ROM NDS của tất cả game Rythm Heaven với :( vì trò này mình nghe nói gồm nhiều minigames lắm mà chơi hay

sao mình down game trên Romulation.com. Khi down về convert bằng chương trinh Super Card thì nó ra 2 file. 1 file là .SAV và 1 file là .DSQ. Có vài game sau khi convert ra thì file .DSQ ko có dung lượng nào hết trong khi file .SAV thì dung lượng là 256kb. Mình ko hiểu tại sao ?

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Convert ra 2 file .DSQ và .SAV là được rồi. Còn vụ file .DSQ 0KB có thể do convert không đúng cách. Lâu lắm rồi không dùng SC nữa nên quên luôn mấy mục option rồi, mời cậu vào box Hardware tìm topic về SC và tham khảo.

troy28790

Banned
hiện tại trang www.g-masters.com rất là nguy hiểm
troy buồn buồn click vô làm máy tính ko thể boot vào win
phải tốn rất nhiều công sức repair mới xong
anh em hãy cẩn thận dù có phần mềm diệt virus vẫn dính

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Mình đang dùng R4,khi cop game mới vào thi nó báo " could not read data Turn Off and reinsert GameCard" ko biet phai làm như thế nào....cop bao nhiêu game mới đều báo như thế hết.Ai biết chỉ mình với
Lỗi này là do FW quá cũ, bạn update FW mới nhé,

mình có mượn của thằng bạn cái Supercard nhưng khi nhét vô máy mình thì chỉ hiên lên nhưng game của game boy còn nhưng game ds thì ko đc mặc dù dô máy nó thì vẫn chơi dc còn vô máy mình thì ko đc

nó kho có xài kái đó,... nó đưa cho mình cái dummy card với cái supercard ah... mà máy nó gắn 2 kái đó thì chạy được mình thì ko..hjz hjz

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Ủa, máy chưa hack thì có chạy dummy card được không ý nhỉ :|? Máy của cậu trên là đã hack hay chưa? Mua ở Vn hay mang từ nước ngoài về thế :-/?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN