Thắc mắc chung về ROM INFO, Request game, Link die.....

Cửa hàng game Nintendo nShop

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
game đó đã ra nhưng có vẻ phần DSi bị hư nên không trang nào up cả, bạn chịu khó chờ đợi thông tin mới nhất của game nhé :(

Cho em xin link Naruto Shippuden Ninja Council 4 nào mà chơi trên thẻ R4i được. Hơm bữa em down rồi lúc bỏ vào thẻ card thì mở lên chỗ ấn star thì bị đơ:em30:

Các bác cho em hỏi cái ạ:(
Bình thường cop game vô máy mờ chơi bị lỗi là tại game hay tại máy ạ:-s..
Em chơi cái style boutique đang chơi thì bị lỗi đơ máy luôn xD...
Cái TWEWY em chơi chưa vào game cũng lỗi :|
rồi cái Harvest moon happy island nữa T.T
Các game khác em chơi vẫn ngon lành cành đào:(
...
Máy của em là NDSi xD...Thẻ R4i Gold
Không biết là do máy hay do game nữa T.T...Làm nào để mấy game đấy ko lỗi nữa:((...Em thích mấy game đấy lớm T.T

Sao em down game Jump!!! Ultimate Stars về rồi patch english, lúc bỏ vô thẻ thì chơi không được vậy?Chạy xong cái giới thiệu rồi màn hình đen

Em xài R4i 1.4 đã update firmware lên 1.17

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
bản U hiện giờ chưa có patch chống freeze, muốn chơi không bị freeze chỉ còn cách rằng dowload bản này, bản này cũng gần full E rồi, dowload về, bỏ vô thẻ, đổi tên file sav của bản U thành tên của bản J patch rồi bạn có thể chơi bình thường, cỡ vài ngày nữa là sẽ ra patch mới , cứ dowload về rồi đổi tên sav là oke

BubbleHead

Nấm bình thường
Cho mình hỏi trong pkm platinum mình sử dụng explorer kit mà nó cứ đen xì màn hình lun là sao?hay là phải mua game gốc mới chơi dc :( :(

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
ra ngoài nhà , rồi kick hoạt cái explorekit rồi save, nó sẽ tự chuyển xuống kv, nhưng vô đây chán lắm, vô làm gì, ROM cung làm được mà, cần gì phải game gốc

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN