Thắc mắc chung về ROM INFO, Request game, Link die.....

Cửa hàng game Nintendo nShop

honquoc

Thành viên lâu năm
ai co 1link GTA Chinatown Wars cho mình xin ........ link trong đây die với lại giải nén bị lỗi .
và Need for Speed Nitro nữa :myemo0111:

ai cho mình game Nora to Toki no Koubou: Kiri no Mori no Majo patch link với, trước có bản patch nhưng là MU nên jờ không down được nữa

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
ai cho mình game Nora to Toki no Koubou: Kiri no Mori no Majo patch link với, trước có bản patch nhưng là MU nên jờ không down được nữa
Game trên cũng ra khá lâu rùi, nếu FC của bạn ko play dc game clean thì hãy update lên mới nhất.

Còn patch game thì khá dễ, patch game có cung cấp kèm theo bài, bạn tự patch cũng dc vậy ^^

Mình sẽ upload lại link bản patch sẵn sau. vì game này ko nhẹ, và lại là tiếng nhật nên rất ít người play.

Các bạn cho mình hỏi là mình vào 4rum down game thì thấy rất nhiều loại rom, ví dụ như rom patched, ko biết cái đó nghĩa là gì và nó khác với các loại rom khác như thế nào? Xin cám ơn!

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
Các bạn cho mình hỏi là mình vào 4rum down game thì thấy rất nhiều loại rom, ví dụ như rom patched, ko biết cái đó nghĩa là gì và nó khác với các loại rom khác như thế nào? Xin cám ơn!
Có thể hiểu nôm na patched có nghĩa là bạn game đã vá lỗi, hiểu là như thế này, các rom hiện nay ra thường bị anti piracy, có nghĩa là bị bảo mật nên không thể chơi trên các FC đc, sau một thời gian thì các hacker hay nhóm dump game mới ra một crack và sau khi crack game xong thì game được gọi là patched.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN