Thắc mắc chung về ROM INFO, Request game, Link die.....

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ô bác buồn cười nhỉ, học ở máy tính khó chịu lắm, giờ DS em toàn music, chỉ để lại Mario Kart, Tetriz, Metroid, Yugi với Let's Yoga thôi chứ có gì đâu. Từ điển Anh-Việt em cũng dùng suốt mà :D

À quên, cám ơn bác Ashey Ashley gì gì đó nhé :)) Đang down, chả biết có được không, mấy hôm trước em down thử Practice English ở romsite.net nhưng toàn bị reset, chán :D

Tớ đang tìm trò rambo 5( tên ở tiệm), đó là 1 thằng robo đi cảnh bắn súng, súng của nó như cái bắp chuối á,có thể ra tuyệt chiêu 3 lần một lúc, sau đó chờ đầy mỗi cục năng lượng ở góc phải bên dưới màn hình thì mới ra tuyệt chiêu tiếp được đi dần dần ăn thêm được nhiều loại đan xịn lắm, mỗi loại đạn ra một kiểu tuyệt chiêu khác nhau, đạn xanh da trời thì ra tuyệt chiêu tia laze, y như đèn pin á, đạn bắn dội thì ra tuyệt chiêu quả cầu lửa, đi qua 4 màn thì leo lên phi thuyền, lái ra ngoài không gian bắn nhau tiếp, tớ nhớ màn về nước là bắn cái khối ô vuông có 5 mặt, mỗi mặt là 1 tên boss. Bạn nào biết thì pót lên giùm mình nha, cảm ơn các bạn

Thank bạn nhiều.Bài này quá la tuyển.Tớ hồi trước mê game nintendo lám.Nhưng chỉ đủ tiền mua máy.Mua băng đắt dã man.Hôm nay vô được trang này sướng quá.

thông báo 1 tin cực kỳ vui, hôm qua tớ check thử cái "thư rác" ở hòm thư thì thấy có mail nói rằng ROMulation.net đã trở lại
Vào xem thì thấy Romulation đã trở lại thật, vẫn tốt như xưa, tốc độ luôn đạt 100-150 kB/s, chỉ tội là đóng cửa quá lâu nên bây giờ ROM phải update lại, mới đến Let's Yoga:)
dù sao đây cũng là tin vui cho những ai dùng ROM lậu( nhất là Vietnamese ;) )

ai nói, firefox ai xài thì có thể down add-on về, vừa ko bị ad-ware(cái toolbar của mega upload là ad-ware nha, bitdefender báo), vừa gọn nhẹ, đỡ chướng mắt^^

ai nói, firefox ai xài thì có thể down add-on về, vừa ko bị ad-ware(cái toolbar của mega upload là ad-ware nha, bitdefender báo), vừa gọn nhẹ, đỡ chướng mắt^^
Chính xác là một dạng Malware bạn ạh. Dùng để theo dõi tiến trình up và download hoặc các hoạt động liên quan đến Megaupload dựa vào cách bạn lướt web. :)

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Bạn search trong 4rum đi có rồi mà , vodoi_em cho 1 link còn 1 bạn gì đõ cũng cho 1 link . Hình như trong box thảo luận ý bài thảo luận về FFTA2

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN