Thanh lý Game Item nào: Một máy Xbox 360 HDMI mới 99,99%, xách tay Đức ( ảnh thật ), 2 Máy DS kèm R4

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mình có một con Xbox360 Bản HDMI, date sản xuất 07-05-2008, đời mới nhất sử dụng chip 45nm hạn chế tối đa lỗi đèn đỏ, máy của mình xách tay từ Đức về cách đây 2 tuần, do xách tay về nên không thể cầm theo hộp, chưa hack để chơi game lậu, đi kèm máy có một đĩa Pro Evolution Soccer 2008 full box sách vở,mình mới bóc đĩa ra test thử vài lần, máy chưa hack nên vẫn còn bảo hành toàn cầu 3 năm của MicroSoft

Tất cả gồm có:
-Máy HDMI mới 99,99%
-Nguồn 220v
-Game Pad không dây
-Cáp component 6 chấu
-Tai nghe không dây dùng để chơi trên xbox live ( tai dùng để hò hét khi bắn COD thôi)
-1 đĩa PES8 full box (mua hết 69EU)

Máy hệ Pal của châu âu, hack chơi game trên đĩa lậu hết 400k, mình đang nghiên cứu để tự hack, với sự giúp đỡ của một mem bên gamevn.com

Giá cho chiếc xbox chưa hack là 5tr6, khuyến mại thêm cả đĩa pes8 ở trên ( trị giá 20eu nhé), nếu không lấy đĩa thì mình bớt 200k là 5tr3[/size=4], ( khuyến khích lấy cả đĩa nhé), giá hợp lý cho một chiếc xbox360 mới 99,99%, ở HotGame bán phiên bản điện 220v như của mình, hệ asia. đã hack là 7tr8, giá mình đưa ra ít hơn 2tr5 ngoài ra còn thêm một tai nghe không dây, bạn nào chỉ chơi mỗi đá bóng thì mua về khỏi cần hack luôn, hiện nay hệ thông xboxlive của M$ đã rất hoàn thiện, về đồ họa thì hiện nay X360 có thể nói không thua kém gì ps3 của sony

Nếu có yêu cầu mình sẽ hack luôn, tuy nhiên hiện nay M$ đang có đợt truy quét và Ban máy hack rất nặng tay, khi bị ban rồi sẽ không thể chơi được nữa, tương lai xbox360 hack ở Việt Nam nếu còn sống sót sẽ không thể chơi online được nữa
Số của mình 01689404636, địa chỉ: số 10 Tạ Quang Bửu

Đây là ảnh thật của máy

Toàn bộ

Tay Cầm không dây

Tai Nghe không dây

Cận cảnh máy

Đặt đứng

AV port và HDMI port

Cáp 6 chấu

Bộ 3

Đĩa PES8

Có 2 cái ds fat, màu bạc cả 2, mình vẫn chơi wiless với người yêu vui lắm, 2 đứa chơi chán rồi bi h đem bán cho các bạn nào đang iu, hoặc papa, mama mua về chơi với nhóc con ở nhà thì vui lắm, vừa vui, vừa rèn trí thông mình cho bé luôn ( ảnh thật mình sẽ update sau)

tất cả có
-2 máy DS fat màu bạc ( hàng nintendo xịn), 2 bút, 2 sạc, giống nhau 100%, có cả 2 dây stylus, của bồ mình có dán trái tim đằng sau( để chống xước và đỡ bị cầm nhầm)
-1 thẻ r4 màu trắng, còn mới và nguyên tem bảo hành, kèm đầu đọc thẻ micro ( chơi wifi nên chỉ cần 1 thẻ thôi)
-1 thẻ 2g sandisk

Cả bộ 2tr3 ( fix), mình bán cả bộ không bán lẻ nhé, máy 900k một cái , r4 + thẻ 2g 500k

tớ có mấy thứ sau muốn bán, tất cả giá đã fix rồi nhé, bạn nào ưng thì lấy thôi, tớ thường đi học buổi chiều và cũng ở ngay trường nên bạn nào cần mua gì thì cứ đến cổng trường bách khoa ( cổng mới Trần Đại Nghĩa rồi tớ đón vào nhà, nhà tớ cũng ở ngay đấy thôi to nhất đường Tạ Quang Bửu ấy ạ, bạn nào đến rồi chắc biết) )

số điện thoại 01689404636

mọi người mua gì nhớ mang máy đi để thử nhé

bạn nào mua nhiều tớ xin khuyến mại bộ tay game đôi rung top way hơi cũ nhưng đang chơi tốt, free luôn nhé

2 UMD game psp dùng để mồi hoặc dùng cho psp 3000

Scooby Doo! Who's Watching Who? 150k[/size=4]

Socom 150k[/size=4]

GBA SP xanh hàng nintendo, máy + sạc xịn 600k

7 băng game boy advance 50k một cái

Sonic_The_Hedgehog_Genesis_USA

007 every thing is nothing

Spider man ultimate

Flushed away

Yugi oh

Naruto ninja coucil 1

Naruto ninja coucil 2