[Thảo luận] Animal Crossing: New Leaf

Cửa hàng game Nintendo nShop

B.E.W.D

Nấm nhỏ
Mấy cái bạn đổi không có hiếm nên ít ai đổi. Mình cũng còn có 1 gold nếu bạn có sapling thì đổi cho mình 5 sapling = 1 gold. Nếu chịu thì mình với bạn "làm ăn" lâu dài ^^. Mình không quan tâm series Gold lắm

B.E.W.D

Nấm nhỏ
Ok.Trưa mai được hok.Để kiếm cho đủ sapling đã.
Chừng nào bạn có thì cứ lên topic hoặc nhắn tin cho mình cũng đâu có gì gấp, có cơ hội thì mình đổi thôi. ( À mà mình chỉ đổi sapling của cây ( sapling, cedar sapling) mình không đổi sapling của bush)

turnip hôm nay bên mình lên 537 :D. hôm bữa mua 94, hôm qua 132, vậy là vội vàng bán một mớ, lỗ to rùi. cũng may chừa lại một ít nên hôm hay còn chút cháo =))

• Like
Reactions: Boy
Hết rùi bạn, giá buổi sáng à, hên mình vô lúc 11h tự nhiên coi thử, đến trưa coi lại rớt xuống giá 152 rùi. Mà máy mình bị gì Á, hôm nay rớt mạng Liên tục, không vô eshop được lun

bây giờ bên mình giá gần 400 bell nà :). mà bán hết với giá 132 hôm trước :(
[E]arth ơi cập nhập dream address mình luôn: 4200-2306-8371

htduy

Nấm nhỏ
Hôm nay thấy cái lá - furniture nằm kế gốc cây tưởng ai rụng cây rớt không lụm ai dè là 1 con bọ xanh, mà bắt nó không được tức điên máu

Con đó tên là walking leaf đó bạn.Bán cũng được mấy trăm thui àk nên mình cũng không bắt.Thường thì mình phải lắc cây nó mới rơi furniture xuống chứ không có việc nó tự rơi đâu.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN