[Thảo luận] Animal Crossing: New Leaf

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bạn lên trang IGN coi đi, nhiều chiện để làm lắm đó. Ai cho mình hỏi chừng nào mới được xây police station vậy. Đợi Hoài mà không thấy, muốn xây cái đó Cần đk gì vậy mn

Bạn lên trang IGN coi đi, nhiều chiện để làm lắm đó. Ai cho mình hỏi chừng nào mới được xây police station vậy. Đợi Hoài mà không thấy, muốn xây cái đó Cần đk gì vậy mn
bạn phải làm cái request của dân cư,trong các request đó sẽ có request để bạn unlock police station

mình nghĩ hay mỗi bạn khi chơi game mà giờ nào có thể online thì mở gate lúc đó luôn, để mấy bạn khác qua town chơi, chứ hẹn trên diễn đàn thế này mắc công quá. ví dụ: mình có thể mở gate từ 8h tối, bạn nào add fc mình rồi thích qua thì qua nhe. chơi vậy có lẽ thú vị hơn rất nhiều. ai ủng hộ thì cập nhập giờ mở gate của mình lên nhé, giờ đó là cố định, có thể có vài buổi bạn không rảnh hoặc vì lý do nào đó không chơi hay online được thì thôi. Nhưng phải cố gắng hết sức để mở nhé. Ủng hộ nhiều nhiều nha các bạn, vì tương lai AC thú vị hơn, tươi sáng hơn:P

Mình vừa mới reset town của mình rùi nên hiện giờ mới bắt đầu lại từ số 0, trước đó thấy cá vô nghĩa quá, cứ kiếm tiền như điên rỏi xây nhà, phải sống chậm lại để tận hưởng thui. Mình cập nhập lại giờ mở gate lun nhé, 10h tối. Bên mình giờ có pear, bạn nào thích thì qua nhe

Mình vừa mới reset town của mình rùi nên hiện giờ mới bắt đầu lại từ số 0, trước đó thấy cá vô nghĩa quá, cứ kiếm tiền như điên rỏi xây nhà, phải sống chậm lại để tận hưởng thui. Mình cập nhập lại giờ mở gate lun nhé, 10h tối. Bên mình giờ có pear, bạn nào thích thì qua nhe
có trái perfect nào ko bạn

tim293tn

Nấm nhỏ
Mình add bạn rồi đó bạn add mình đi ,của mình nè 5155-3071-9284

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN