[Thảo luận] Animal Crossing: New Leaf

Cửa hàng game Nintendo nShop

0902070937

Nấm nhỏ
Mình add rồi đó FC của mình là 4442-0656-2817
ok bạn mình đang cắm sạc, lát mình add lại
Mọi người cho hỏi là cái cầu qua đảo mình trả nợ 39.800 Bell là nó tự xây hay mình phải xây? Mà mấy con cá mập hay cá voi đắt tiền phải câu ở đảo hay ở chỗ mình cũng được? mà câu bằng cần silver hay cần thường cũng ra?

0902070937

Nấm nhỏ
trò này đúng là chơi rất dễ nghiện, nhiều cái thú vị :P, tiếc là bây giờ mới cầm vào cái băng chơi được mấy ngày :(
Mình mới bắt đầu chơi được vài ngày, còn ai chơi ko nhỉ. FC: 3883-7036-2366
Mới chơi lại, các bạn add Fc nha. Thường online vào buổi tối.
Nhà ai có măng cho mình xin 1 cái, gold tools có đem cho đc ko nhỉ? Nếu đc cho mình 1 bộ nhé, mình lười cầy, đổi lại 1 bộ hóa thạch spinosaurus hoặc triceratos nhé :D
mình add mng rồi, add lại mình nhé. mình hay chơi vào tầm tối
3DS friend code: 5429-7423-2124

ok bạn mình đang cắm sạc, lát mình add lại
Mọi người cho hỏi là cái cầu qua đảo mình trả nợ 39.800 Bell là nó tự xây hay mình phải xây? Mà mấy con cá mập hay cá voi đắt tiền phải câu ở đảo hay ở chỗ mình cũng được? mà câu bằng cần silver hay cần thường cũng ra?
nó tự xây nhé, cứ đủ tiền là đc

cá mập câu cần thường cũng được, câu ở đâu cũng có ra đảo câu thì có nhiều hơn thôi :P

Kurogane

nWriter
nhà mình còn ai đang chơi không add mình với. mới vào nghề :D
tiện mọi người cho hỏi vài câu:
1. làm sao để nâng cấp nhà của mình
2. có thể trồng cây như kiểu HM k? 1 số bạn trồng hoa với cây ăn quả tập trung lại 1 chỗ bằng cách nào thế ạ?
3. mấy cái fossill đào lên đc lsao để biết cái nào mình đã donate vào bảo tàng cái nào chưa để bán?
4. làm sao để ra đảo
5. có cách nào mở rộng túi đồ k?
6. làm sao unlock đc các cửa hàng bán đồ khác
bổ sung:
2. Nhớ tưới nước cho hoa mỗi ngày không thôi nó héo, tránh chạy nhanh dẫm lên hoa, tầm vài lần là hoa nát.
3. Cứ vào bảo tàng đưa hết cho nó xem rồi chọn donate, cái nào đã donate cho bảo tàng thì nó sẽ bị đen, không chọn được, đem bán hết mấy cái đó.

0902070937

Nấm nhỏ
bổ sung:
2. Nhớ tưới nước cho hoa mỗi ngày không thôi nó héo, tránh chạy nhanh dẫm lên hoa, tầm vài lần là hoa nát.
3. Cứ vào bảo tàng đưa hết cho nó xem rồi chọn donate, cái nào đã donate cho bảo tàng thì nó sẽ bị đen, không chọn được, đem bán hết mấy cái đó.
đi bộ chứ k chạy nhanh trên hoa có sao k huynh?
Đang đợi gw support cho 9.2 r chơi...ai còn chơi k hay nghỉ hết r...
mình mới chơi đc 4 ngày. và có lẽ sẽ chơi dài dài. khi nào bạn chơi lại ới mình nhé

Kurogane

nWriter
đi bộ chứ k chạy nhanh trên hoa có sao k huynh?

mình mới chơi đc 4 ngày. và có lẽ sẽ chơi dài dài. khi nào bạn chơi lại ới mình nhé
hình như là không, nhưng mình không nhớ rõ lắm vì ko chơi lâu rồi, cứ kiếm cái hoa nào đó, đi từ từ qua xem có lá văng lên không, nếu có là sau vài lần sẽ bị nát hoa đó.

MÌNH CHƠI GAME BẰNG GATEWAY ĐẾN ĐOẠN ĐI XE LỬA BỊ LỖI ERROR CODE 002-0123 THÌ PHẢI LÀM SAO? GATEWAY CH7I NLINE GAME NÀY ADD FRIEND THẾ NÀO? THANKS

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN