Thảo luận Call of Duty: Modern Warfare: Mobilized

Cửa hàng game Nintendo nShop

gameboy89

V.I.P Member
Hum wa test thử game, chỉnh luôn hard mode cho nó máu lửa :))
Vào game đối mặt với địch bắn đc vài viên thì mình lăn ra chết :-?? , sau chuẩn bị trước ra ngắm bắn cho cu cậu die luôn :em33:

Sau đi típ gặp địch bắn vài viên rùi mình lại lăn ra die, ức chế :em10: nghỉ luôn, lúc khác chơi típ chỉnh lại normal thui :P

ko dò đc code computer chắc bỏ game quá
mà sao có lần mình dò dc 1 xanh rùi, lấy 1 xanh đó dò với số khác thì ko dc xanh nào nữa, có 2 xanh đi dò hết bảng số lại chẳng dc thêm xanh nào><
ví dụ như mình có 1 xanh, dò típ ra dc 1 xanh 1 vàng thì tức là số ở vị trí vàng đó là số đúng nhưng ko nằm ở chỗ đó à

trungtu1441996

Nấm nhỏ
Các bác mau nản quá.Dò tùm lum thì nó mới ra chứ dò từng cái thì còn lâu.Cách của mình nè:
1/Dò số đầu tiên là 123 rồi cứ thế cho đến khi có màu xanh hoặc vàng.
2/Nếu có 1 xanh 1 vàng thì số màu vàng bị sai vị trí đổi với vị trí màu xám.Nếu 1 vàng 1 vàng thì thử hoán đổi vị trí của nó xem thế nào.Nếu ko dc thì thử hoán đổi vị trí các số xem sao.
3/Ô màu xám cuối cùng thì mò từ 1->9.

honquoc

Thành viên lâu năm
ko dò đc code computer chắc bỏ game quá
mà sao có lần mình dò dc 1 xanh rùi, lấy 1 xanh đó dò với số khác thì ko dc xanh nào nữa, có 2 xanh đi dò hết bảng số lại chẳng dc thêm xanh nào><
ví dụ như mình có 1 xanh, dò típ ra dc 1 xanh 1 vàng thì tức là số ở vị trí vàng đó là số đúng nhưng ko nằm ở chỗ đó à
bạn hack computer lần mấy rồi nếu lần thứ 2 thì bạn thử 169 ko đc thì 196 xem sao .

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
Hum wa test thử game, chỉnh luôn hard mode cho nó máu lửa :))
Vào game đối mặt với địch bắn đc vài viên thì mình lăn ra chết :-?? , sau chuẩn bị trước ra ngắm bắn cho cu cậu die luôn :em33:

Sau đi típ gặp địch bắn vài viên rùi mình lại lăn ra die, ức chế :em10: nghỉ luôn, lúc khác chơi típ chỉnh lại normal thui :P
Mình chơi phần dễ nhất đã thấy khó chơi hard chắc tiêu
Các bác mau nản quá.Dò tùm lum thì nó mới ra chứ dò từng cái thì còn lâu.Cách của mình nè:
1/Dò số đầu tiên là 123 rồi cứ thế cho đến khi có màu xanh hoặc vàng.
2/Nếu có 1 xanh 1 vàng thì số màu vàng bị sai vị trí đổi với vị trí màu xám.Nếu 1 vàng 1 vàng thì thử hoán đổi vị trí của nó xem thế nào.Nếu ko dc thì thử hoán đổi vị trí các số xem sao.
3/Ô màu xám cuối cùng thì mò từ 1->9.
Bạn có công thức chơi hay nhỉ thấy cũng đúng thiệt mình đã làm theo bạn bây giờ qua dễ dàng đúng là mò ghê nhỉ.

honquoc

Thành viên lâu năm
code của mình đấy
0 0 0 2 3 3
8 6 2 3 1 2

Mới thử wifi nó đã vô đc bắn vui lắm nó tìm lâu là vì nó tìm đủ 5 sao mới vô đc, vô tự nhiên mình đc làm chủ liền chọn deatmatch ngay vô bắn giết 2 em liền tưởng mình pro ai dè lát bị chết haòi nản nghĩ lun cn anhle6n đấu team chơi mượt lém ko lag đâu.

gameboy89

V.I.P Member
Tối wa mình cũng thử Wifi , hình như hok quan trọng cái bao nhiu sao cứ chạy hết là search đc :P

Chơi cũng mượt :D, đã thử hết các chế độ trong COD: :P

- Deathmath: đấu súng tự do (team hoặc hok team )

- Hunter: Kiểu dạng chơi cướp cờ, ai cầm cờ thì người đó điểm số sẽ tự tăng,tùy xem giữ đc cờ bao lâu thôi :P. Người cầm cờ sẽ là con mồi, ai hok có cờ lại trở thành thợ săn :)) (Tớ lấy đc cờ xog toàn phải đi trốn :em33: )

- Capture the flag: Cũng là cướp cờ nhưng phải mang cờ về điểm màu sáng của mình mới ghi đc điểm

- Swith : Phần chơi kích hoạt bom nổ ;)), sẽ có những điểm bom nổ xuất hiện trong map, người chơi sẽ phải tìm và kích hoạt càng nhiều thì ghi đc nhiều điểm, khi chơi đông người cái này có lẽ sẽ phải giết nhau cướp bom =))

trungtu1441996

Nấm nhỏ
Friend code:
2278 6747 2147.9h sáng mai nha anh em.Chọn tìm địch trong Friend roster ấy.Sau đó là 9h sáng chủ nhật.

---------- Post added at 06:46 PM ---------- Previous post was at 06:44 PM ----------

Chọn Deathmatch nha anh em.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN