Thảo luận Dokidoki Majo Shinpan! nào !

Cửa hàng game Nintendo nShop

fly_us

Nấm bình thường
ặc ặc... coi trailer khúc đầu đang khen nó xài touchscreen hay, tới cuối bật ngửa... hấp dẫn ghê =P~

@Vintendo:16+ vẫn chỉ là teen thui =))
Nói chung mấy đại ca nào chơi roài thì nói em nghe cái gameplay chứ cứ úp mở thế nì nghe khó chịu

nghe có XXX là nên chơi thử ha "năm nay mình mới 16 tuổi tròn" :)) đáng được chơi :)35:)

choy ơi thử đoạn trailers sao má cái game mất dậy quá gì mà tuoch vô cái ...:( "Vú" của nó ghê quá :((

Vintendo

Nấm nhỏ
nghe có XXX là nên chơi thử ha "năm nay mình mới 16 tuổi tròn" :)) đáng được chơi :)35:)

choy ơi thử đoạn trailers sao má cái game mất dậy quá gì mà tuoch vô cái ...:( "Vú" của nó ghê quá :((
Không nên nói thế, phải nói là chạm vào cái "Kìa kìa" chớ !
To Furiesto : Làm ơn cho file save lên chỗ khác đi, down không được !

Annieslover

V.I.P Member
.... xem trailer xong chán luôn . hình như ngoài tán gái có cả tán trai lẫn tán thú =)) , dành cho những người có tư tưởng hơi lạ một tí ;))

mà nếu không có gì là bậy sao anh em vào bàn tán hot thế này , mà lại tiếng nhật nữa chứ ++
Bàn tán hot vì gameplay "mới lạ", Chứ Nintendo DS mà cứ toàn trò Puzzle ko thì bàn tán làm gì =))
choy ơi thử đoạn trailers sao má cái game mất dậy quá gì mà tuoch vô cái ... "Vú" của nó ghê quá
Có thiệt 16 ko đấy, em này khai gian là ko được đâu ;3
Về nhà rèn luyện thêm anime manga rồi thấy chuyện này bình thường thôi, nên phân biệt ecchi khác với hentai chứ
To Furiesto : Làm ơn cho file save lên chỗ khác đi, down không được !
Sendspace là dễ nhất rồi, nếu ko down được có nghĩa là hệ thống đang bận vì wá nhiều người truy cập vô trang web, ko còn link khác đâu
:em05:
Eh ? Mod nào rảnh để thêm dô cái tittle [Only 15 +] lên tên topic vậy >:3 Trời ơi giới thiệu game chứ có chơi game ngay tại đây luôn đâu mà cũng only nữa *laugh*
xem trailer xong chán luôn . hình như ngoài tán gái có cả tán trai lẫn tán thú , dành cho những người có tư tưởng hơi lạ một tí
Ko có tán thú à =)) Cái đó là phần minigame đi tìm mấy con gì đó đó

Annieslover

V.I.P Member
đã chơi liên tiếp sau 1h30 , tán được 2 em , kết quả thấy game này quá nhảm nhí , không hot như mọi người mong đợi , đánh nhau với nó xong thì được làm chuyện ấy +_+ ( như trong trailer nhé ) , sử dụng touch screen gồm sờ , hôn , nhìn .... +_+ , mỗi lần làm đúng chỗ sẽ tăng tinh càm , nếu quá lộ liễu thì bị trừ và GO , tuy nhiên chẳng có gì hay cả , chơi thấy mệt cả người , còn vụ vật lí thì thấy mỗi ở bàn 1 , các màn sau hình như không có

+_+ Nói chúng là : chán

trthths

NDS Member
Tui nhìn cái phim check trên Youtube là thấy ko có hot và chán rồi. Với lại ko quen chơi tiếng Nhật nên ko down về. Mấy bữa nay ko có game gì mới ra cả, chán. Game hay toàn đợi cuối năm

Công bằng mà nói games chỉ này đánh vào trí tò mò và tính dê xồm của đàn ông thôi , nói chung là nhảm nhí không có ý nghĩa chơi cho khỏi tò mò chứ thực ra nói chính xác là đây là một games chơi theo kiểu câu khách rẻ tiền(đánh vào XXX là ông nào chả ham)

Công bằng mà nói games chỉ này đánh vào trí tò mò và tính dê xồm của đàn ông thôi , nói chung là nhảm nhí không có ý nghĩa chơi cho khỏi tò mò chứ thực ra nói chính xác là đây là một games chơi theo kiểu câu khách rẻ tiền(đánh vào XXX là ông nào chả ham)
tui ko rành tiếng Nhật lắm nên ko hiểu rõ toàn bộ game nó nói cái gì , but pác đọc game có hiểu hết nó nói gì ko mà phán một câu nhảm nhí ko có ý nghĩa vậy :em03:

tui ko rành tiếng Nhật lắm nên ko hiểu rõ toàn bộ game nó nói cái gì , but pác đọc game có hiểu hết nó nói gì ko mà phán một câu nhảm nhí ko có ý nghĩa vậy :em03:
bác hiểu sai ý em rồi : Em không biết tiếng nhật ý em nói là games này sử dụng XXX để gây hot và câu khách như những ai đã tải về chơi đều thấy một điều là rốt cục cỉ là hôn với hít với cả a b c chả đem lại ý nghĩa thiết thực nào nào mấy cái vụ ấy ấy ,vậy chẳng lẽ lại không phải là nhảm nhí hay sao ???

Kawaii

Super Princess Peach
game nóng quá sao chúng ta ko chuyển wa box thảo luận game ds nhỉ.

khà khà lại thêm 1 con dê bị sập bẩy game này hú hú.

kawaii >,<

bác hiểu sai ý em rồi : Em không biết tiếng nhật ý em nói là games này sử dụng XXX để gây hot và câu khách như những ai đã tải về chơi đều thấy một điều là rốt cục cỉ là hôn với hít với cả a b c chả đem lại ý nghĩa thiết thực nào nào mấy cái vụ ấy ấy ,vậy chẳng lẽ lại không phải là nhảm nhí hay sao ???
ầy , mấy cái game H của Nhật có nhìu cái cốt truyện hay lắm như FSN , hoặc gameplay cực kì hay như baldr Force EXE but dân VN ta ko hiểu tiếng J ( nên ko hiểu cái hệ thống chơi nó thế nào hoặc ko hiểu được story của nó ) toàn down game về chơi rồi đi săn cảnh xxx trong game đã rùi chửi game là nhảm nhí ,....etc :em35:

trthths

NDS Member
Anh đừng nói vậy, em xem trailer là chán rồi, ko có down, vì chán tiếng Nhật. Còn anh thì sao, chắc cũng vậy chứ hả? hehehe đùa thôi

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN