[Thảo Luân] Dragon Ball Kai: Ultimate Butouden

Cửa hàng game Nintendo nShop

Devil_boy_hn

Nấm nhỏ
Android 17 dc cái barrier ngon chứ skill và đánh đấm thì dở tệ nên khó lắm :-"
CPU nó ngu lắm, khi bị Barrier đánh bay lên thường tiến lại gần mình mặc dù vần đang lơ lửng ở mid air, lựa chỗ nào đẹp đẹp mà đá thôi =))=)), cho nó thêm vài cái tăng strenght là ngon lành cành đào ngay ý mà :-":-"

nhưng android 17 chơi đểu như vậy thì ko thích tí nào phải đánh đấm mới thích thú chứ =)) , nhiều nhân vật mình biết combo skill thì tụi android xác định ;))

Ai cho mình xin file save của game này với. unlock được càng nhiều nhân vật càng tốt. Thằng em mình táy máy xóa mất file save của mình rồi, hix.

đến tầng 7:myemo0111:,(cái ở ngoài chứ cốt truyện xong hết rồi)cứ thua hoài nhất là thằng kinh kông quyất mình như phim quay mình như con dế rồi chụp đầu rồi smackdown không hà:sorry[1]: nên các kinh nghiệm đánh của các bác là gì nên cho em biết:(|)

Mẹ cha ơi, ace phá đảo nhanh thế, còn tớ nhọc nhằng với thèn piccolo. ( Han vs Piccolo ) nó chơi toàn đòn xoắn ốc chịu éo nổi đời. Ai bik chơi tuyệt chiêu của Han ko, mà game mini khó quá trời chưa đỡ dc tẹo nào cả :myemo0136:

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
mấy minigame dễ mà, cái trò tìm vòng tròn thì cứ căn cái vòng tròn đỏ mà ăn trước, xong tới xanh dương, đừng lấy cái đen mà bị trừ điểm, còn cái minigame còn lại thì dễ rồi

gameboy89

V.I.P Member
Ae đã ai unlock hết đồ chơi phụ kiện chưa :D

- Trong mục kính mình mới có 2 cái kính xay da đo sức mạnh: xanh và hồng, đánh đến phần 7 cái mục kiểu 1 vs 1, 2 vs 2, vẫn chưa lấy đc hết kính :D, đeo vô đẹp thật, có cả pet để sau lưng :))

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
v6.59 đê:myemo0108::myemo0108:
link:http://filetrip.net/g25123605-DSTTi-YSMenu.html
Change log (v6.59):

extinfo
removed 5584 - Pokemon Volt White (E)
removed 5585 - Pokemon Blaze Black (E)
fixed 5075 - Mario & Luigi RPG Siganui Partner (K)
fixed 5584 - Pokemon Volt White v2.0 (E)
fixed 5585 - Pokemon Blaze Black v2.0 (E)
fixed 5676 - Petz Catz Playground (U)
fixed 5677 - Sherlock Holmes DS and the Mystery of Osborne House (U)
fixed 5678 - Dora's Cooking Club (U)
fixed 5680 - Minna to Kimi no Piramekino (J)
fixed 5681 - Uchi no 3 Shimai no Karaoke Utagassen & Party Game (J)
fixed 5684 - THOR - God of Thunder (U)
fixed 5685 - Rapala Pro Bass Fishing 2010 (U)
fixed 5686 - Sports Collection (U)
fixed 5687 - Lego Pirates of the Caribbean The Video Game (E)
fixed 5688 - Murder in Venice (E)

infolib
removed 5584 - Pokemon Volt White (E)
removed 5585 - Pokemon Blaze Black (E)
fixed 0866 - Puyo Puyo! 15th Anniversary v1.2 (J)(ENG PATCHED)
fixed 5075 - Mario & Luigi RPG Siganui Partner (K)
fixed 5584 - Pokemon Volt White v2.0 (E)
fixed 5585 - Pokemon Blaze Black v2.0 (E)
fixed 5676 - Petz Catz Playground (U)
fixed 5677 - Sherlock Holmes DS and the Mystery of Osborne House (U)
fixed 5678 - Dora's Cooking Club (U)
fixed 5679 - Freddi Fish ABC Under the Sea (U)
fixed 5680 - Minna to Kimi no Piramekino (J)
fixed 5681 - Uchi no 3 Shimai no Karaoke Utagassen & Party Game (J)
fixed 5684 - THOR - God of Thunder (U)
fixed 5685 - Rapala Pro Bass Fishing 2010 (U)
fixed 5686 - Sports Collection (U)
fixed 5687 - Lego Pirates of the Caribbean The Video Game (E)
fixed 5688 - Murder in Venice (E)
fixed XXXX - Top Model (E)
bây giờ mới biết Volt White + Blaze Black là bản hack của Black + White :xm0002::xm0002::xm0002::xm0002::xm0002:
mình dùng fw bản này vẫn vào game dc mà, đang trong quá trình tạo nv, ko có gì xảy ra !!

có thể bạn mới chép fw ysmenu này mới về, trong cái filetrip này bọn nó up thiếu cái file TTmenu.sys , bạn copy 2 cái ttmenu với cái ysmenu.nds thì chưa chơi dc đâu, dowload cái ttmenu.sys về copy cùng với ttmenu và ysmenu.nds ra bên ngoài của thẻ
TTMenu.sys

- Trong mục kính mình mới có 2 cái kính xay da đo sức mạnh: xanh và hồng, đánh đến phần 7 cái mục kiểu 1 vs 1, 2 vs 2, vẫn chưa lấy đc hết kính :D, đeo vô đẹp thật, có cả pet để sau lưng :))
có bản hướng dẫn cách unlock của tất cả đồ trên gamefags vào mà xem viết bằng TA nhìn chung cũng dễ đọc ko phức tạp

kính thì phải đánh rank S mấy màn ở cốt truyện sẽ cho đủ 5 cái kính ko cần đánh challenge (đánh màn nào thì phải xem hướng dẫn còn ko thì đánh rank S hết cả thảy luôn ở cốt truyện

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN