Thảo luận Dragon Quest IX: Sentinels of the Starry Skies

Cửa hàng game Nintendo nShop

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Mọi người chơi có thấy cái đoạn phim lúc cái cây ra trái nó giật lắm không? Sao kỳ vậy nhỉ

ZhumZhum

Nấm bình thường
Mai chắc phải đem máy DS đi sửa thôi, hỏng cả tháng nay rùi với bận thi cử, mai là xong xuôi hết...Anh em ai test thử chế độ online nhé, nghe nói có vẻ hấp dẫn lắm, lập room săn đồ săn Boss...

honquoc

Thành viên lâu năm
chắc do thẻ nhớ còn trống ít quá mà ........
Game chơi đã lắm thích gameplay như vậy chơi đã tay mà ko biết có GF giống FF ko ta .......Còn godensun thì phê hêhe

nvhaimonkey1802

Nấm nhỏ
Lấy được thêm 3 thằng đệ rồi , 1 là warrior tăng vào cột spear với defence
1 em mage đánh dame magic tăng dô cột wand
1 em nưa là priest dùng để buff, tăng cột wand luôn để
Còn thằng chính mình tăng vào côt sword voi cái dòng cuối cùng
- Team vậy chuẩn chưa nhỉ

honquoc

Thành viên lâu năm
mình chơi đến khúc nói chuyện với kon tinh linh & 1 thằng ma trc nhà kon erin rùi làm sao nữa zậy ?
Nếu ko lầm thì nó kêu bạn chạy tới căn nhà có chữ INN đó đừng vô nhà nhìn bên phải đi lên cái dốc nhỏ có cái lùm cây nhỏ trên đó lấy cái cup trong lùm về cho cô bé .........cứ thề mà làm :myemo0123:

ZhumZhum

Nấm bình thường
Đây là bản 9 đấy chứ ^^ cái đó chỉ là số thứ tự mỗi bản trong cả dòng game Dragon Quest trên rât nhiều hệ máy

honquoc

Thành viên lâu năm
mặc dù nhấn y rồi mà vẫn kho biết nó kêu gì sao khi wa khỏi cái đèo có cái đầu xe lửa màu trắng thì tới thôn Stornway rồi sao nữa mình nói chuyện và đi hết khu Stonrnway lẫn trong và ngoài lun òi ..........

Devil_boy_hn

Nấm nhỏ
mặc dù nhấn y rồi mà vẫn kho biết nó kêu gì sao khi wa khỏi cái đèo có cái đầu xe lửa màu trắng thì tới thôn Stornway rồi sao nữa mình nói chuyện và đi hết khu Stonrnway lẫn trong và ngoài lun òi ..........
Stornway thì bạn phải vào cung điện lấy nhiêm vụ giết Wight Knight rồi lên phía bắc chém nhau với nó, boss đấy, cẩn thận :-":-"...Chắc là đoạn đấy đó ;));));))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN