[Thảo luận game] Legend of Zelda: Ocarina of Time 3D

Cửa hàng game Nintendo nShop

manhsoi

Nấm nhỏ
Mặt dù game mới ra , nhưng bạn nào có hoặc đã từng chơi game này trên hệ máy n64 thì chỉ mình cách chơi nhà. Tình hình là thế này mình mới mua game cũng đang muốn làm quen trên 3ds nhưng máy game zelda trên ds toàn chơi chút rồi del không bởi vì nó khó với mình . Bạn nào chơi game này rồi có cách nào để mình nhận biết chỗ nào mình sẽ đi tới không , chứ mình tìm dường mệt quá :sorry[1]:

thienvu76

Nấm nhỏ
Mình khuyên bạn nên bán lại đi ! Vì o thích hợp với những người mới chơi đâu . Tóm lại dòng Zelda : tuyệt vời+độ khó cao và chỉ dành cho các Fan tìm đường

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Ha ha, bán cho tui nè ông Manhsoi. Zelda mà tìm đường gì, chơi bình thường thôi mà, với lại ai bảo độ khó cao vậy??

npduy8888

Nấm bình thường
Mặt dù game mới ra , nhưng bạn nào có hoặc đã từng chơi game này trên hệ máy n64 thì chỉ mình cách chơi nhà. Tình hình là thế này mình mới mua game cũng đang muốn làm quen trên 3ds nhưng máy game zelda trên ds toàn chơi chút rồi del không bởi vì nó khó với mình . Bạn nào chơi game này rồi có cách nào để mình nhận biết chỗ nào mình sẽ đi tới không , chứ mình tìm dường mệt quá :sorry[1]:
Cậu cứ chịu khó đọc các lời thoại trong game, vừa hiểu thêm về story, và nó cũng giúp ích cho cậu trong việc tìm đường. Tự mình tìm mò, khám phá mới thú vị chứ, chừng nào bí quá mới hỏi. Chứ chưa gì cậu kiếm walkthrough rồi thì mua băng gốc nó uổng lắm. Ráng tự tìm đường, tìm cách giải đố nó mới thú.

okasage

Nấm nhỏ
Zelda chỉ có tìm đường mệt thôi chứ độ khó thì ko khó lắm ~ các bản gần đây, cụ thể là TP trên Wii khá dễ, đánh con boss dưới 5 phút là xong !

manhsoi

Nấm nhỏ
Bây giờ chơi tới khúc zelda bị bắt cóc rồi . Công nhận game dồ họa đẹp nhưng tìm đường hơi mệt đó cứ chạy qua chạy lại . Định mua cuốn book 20$ về tham khảo 8-}

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
thấy ng` ta chơi mà ham, ds thì fn hết 2 bản, thấy bản này trên ds thèm quá chẳng dc chơi, đang tính xài giả lập để chơi mấy bản trên GC với wii mà lười ghê

manhsoi

Nấm nhỏ
Game thấy hay thiệt nhưng mà nó gợi ý mình đi hơi ít đó . Chẵng hạn như bấm Start thì nó có gợi ý v.v

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
cái clip Glitch đầu tiên của anh LG có 2 đứa trai gái ôm nhau quay mòng mòng liên tục, nhìn lag mắt thật, mà không ngờ bản này nó ghê dữ vậy, đồ họa nâng cao tầm mới, làng lại dc làm công phu hơn @-)

PerfectSun

Nấm nhỏ
Link của tui lớn roài. :|. Lâu quá mới chơi được 1 game hay như vầy. Thế giới trong game đã đẹp rồi, nay còn đẹp hơn với đồ hoạ cao trên 3DS và màn hình 3D. không uỗng công tích cóp 1 thời gian và trả giá khô họng để có được nó :bleh[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN