[Thảo luận game] Resident evil: Revelation

Cửa hàng game Nintendo nShop

tidusboy21

Nấm nhỏ
Nhanh gì đâu bạn ơi. Có mỗi cảnh 15 mà chơi mấy ngày trời mới được rank S. Bạn FROZEN của forum mới gọi là nhanh. ;))

p/s: Mà hai sư huynh này cho leo cây hoài hé. Người thì nói Raid Mode mọi lúc; ông nói online lúc 8h mà tới chừng lập session thì không thấy mặt mũi. :-w
hehe tại dạo này ham chơi xa nên ko onl được có gì pm yuna_tidus64@yahoo.com nhé! hẹn giờ chơi chung :D:myemo0111:

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
vậy là 2 người cùng chờ nhau rồi :|

Bữa mình ses 7h với 8h khoảng 15' mà không thấy ada vào, vào friend tìm ses cũng không thấy nên qua world chơi luôn :">
Hôm qua thì bận nên mới không báo trước :))

Đã add bạn tidus nhé ^^

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Vụ này là do cái save của ông chơi trước :)) mới chơi hơn 20h mà đã thấy toàn S rồi, Abyss chỉ còn vài màn @-)

Hình như là chưa

Mới chơi xog absys đag chơi kiếm S rank. Sau absys ko thấy unlock màn mới nhỉ? Mìn thấy chơi online họ nói chiện dc với mìn? Chỉ mìn cách nói với vd thank hay hold ,moving... Mìn có khẩu súg nòg dài bắn dc 39000 ko thấy khẩu nào mạnh hơn nhỉ?

firecat

Nấm nhỏ
Khẩu đó dmg cao nhất nhưng delay lâu nhất, mạnh hơn thì chắc chả có khẩu nào đâu, chỉ có 1 khẩu tương tự nhưng nòng ngắn hơn yếu hơn chút nhưng đc cái delay ít hơn và tiện hơn vì đạn nhiều hơn. Mình phá hết Srank Abyss rồi chỉ để lại 1 map để khỏi đổi màu tên. Thick màu xanh hơn :">. Vụ nc thì mình chịu, chưa dò đc tính năng này chứ nếu dò đc thì mình chửi ầm lên rồi, nhiều lần chơi vs mấy bạn chicken ức lộn ruột chỉ mún FFFFUUUU mấy cái cho bõ tức :bleh[1]:

viking3

Nấm bình thường
Add tui nè đang có hứng chơi RE 4596-9597-9604
OK, add zô :spiteful[1]:

---------- Post added at 03:31 PM ---------- Previous post was at 03:24 PM ----------

Mới chơi xog absys đag chơi kiếm S rank. Sau absys ko thấy unlock màn mới nhỉ? Mìn thấy chơi online họ nói chiện dc với mìn? Chỉ mìn cách nói với vd thank hay hold ,moving... Mìn có khẩu súg nòg dài bắn dc 39000 ko thấy khẩu nào mạnh hơn nhỉ?
Giữ phím LÊN của D-Pad, rồi nhấn nút A, B, X, Y.
Mỗi phím sẽ tương ứng như sau:

Y - Thanks (Mỗi nhân vật có 1 kiểu Thanks khác nhau)
X - Go
B - Wait
A - Come On

viking3

Nấm bình thường
Tên online của bạn viking là gì? Mình đang tìm mãi mà không thấy cây Duke nào ngon hơn.
Nick RE:R của mình là ZeldaJC.
Hôm nay vừa lên Lvl.50, Rank S hết các màn nên đổi màu Tím rồi. Cũng mới kiếm được quả Shotgun Drake lvl.47 - 5 Slots ngon phết :myemo0111:

Đang kiếm mấy cái Infection Mission để kiếm mấy cái Raid Upgrade xịn chưa có như Burst 3, Full burst, Autoloader, Gluttony, G.Launch nhg khoai quá!!

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
Bạn mua cây đó trong shop hay là làm nhiệm vụ mới có. Mình có mỗi cây lv 42-43 gì đó cũng ngon mà thấy level thấy quá nên vứt rồi.

viking3

Nấm bình thường
Khẩu Shotgun Drake là mình làm nhiệm vụ WANTED, đây là 1 trong 4 khẩu súng khó kiếm trong game. Gồm:
- Pale Rider
- High Roller
- Drake
- Muramasa

Trong Store chỉ thấy xác suất xuất hiện 3 khẩu Pale Rider + High Roller + Muramasa là có, còn lại khẩu Drake chắc phải làm nhiệm vụ thì phải?!!
Con Drake này mà lvl dưới 50 được Max Slot là 6, nhưng con mình kiếm đc chỉ là 5 slots.
Giờ đang kiếm khẩu Muramasa lvl 4x vì mới chỉ có khẩu này lvl 17 :bye2[1]:

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
High Roller bắn cùi thấy mồ. Mình được bao nhiêu quăn hết chỉ còn giữ cây lv49 mà chẳng buồn xài. Mình thích Pale Rider và Drake nhất nhưng hai cây đó không có lv cao, cứ đứng yên ở mức lv 42-43 thôi. :-w

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN