[Thảo luận game] Samurai warriors chronicle

Cửa hàng game Nintendo nShop

bài Yanagawa (west) unlock thế nào nhỉ @@
cày muneshige lên strong rồi vẫn không unlock đc map @@
ps: ai cho mình cái hướng dẫn 4th của gracia vs :( xem Eng từ đc từ mất =.=

pokemon gà

Nấm nhỏ
ai có mẹo nào lấy 4th weapon của okuni với anzai không.
cứ giết tới con t3 là có 1 con chạy vào main shrine hay là vô tình cho oichi với anzai chạy vào:sorry[1]:

tibitibo

Nấm nhỏ
anh Randai cho hỏi tý: Hiện tại em đang lấy 4th cho Nobunaga, lúc nó hiện nhiệm vụ kêu cho Nobu đi vào thành, do chưa đủ KO nên ở ngoài đánh. Sau khi đủ rồi thì vào nó báo nhiệm vụ hoàn thành, hiện ra nhiệm vụ đánh 3 thằng tướng.Đánh xong thì giết Akechi bằng Nobu, kết thúc vòng mà không thấy mission gold nào hết :(

firecat

Nấm nhỏ
Vừa đc thằng bạn vất cho cái băng này sau khi nó đã chơi bét nhè >.< . cảm nhận đầu tiên là game có hệ thống AI cực ngu ( phe ta + đối phương luôn ) , ai dè chơi chế độ khó rùi mà mấy thằng lính vẫn cứ đực mặt ra nhìn thi thoảng vào xỉa 1 cái lại lùi, mấy thằng thì chán ko muốn đành ngồi ngắm , ko có lồng tiếng anh . Chưa chơi hết mới chơi qua mấy ván nên ko biết nó có cho ngựa không . Cái hay duy nhất là khi ở cạnh đồng đội thì có combo rất đẹp và có thời lượng chơi rất dài , qua đc chap 1 mà mất tới 3 tiếng do cứ ham hố chạy đi pem lung tung nói chung là chưa biết hay hay ko nhưng ít nhất cũng có game để giết thời gian trong lúc đợi băng 3ds trên HN giảm giá ^^

tibitibo

Nấm nhỏ
Sau này mở được chế độ chaos và các vòng sau thì mới thấm :myemo0111: Với lại bạn nên xóa save chơi lại từ đầu mới thấy cái thú

[V]irus.NVN

Nấm bình thường
Mình lấy vũ khí của Hideyoshi Toyotomi không được, đã làm hết mấy nhiệm vụ đầu những không thấy nhiệm vụ cuối cùng xuất hiện?
Còn vũ khí của Nene nữa, không thấy xuất hiện nhiệm vụ Ambush spotted 1 và Ambush spotted 2:myemo0130:

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
Hideyoshi là dễ nhất mà, làm thành công các nhiệm vụ rồi chờ cho Supply captain chạy ra rồi giết thôi. Phải giết cái clone của Ujiyasu ở dưới map

Còn Nene phải trèo tường vô thành, giết 2 tên tướng thì các ambush mới xuất hiện.

[V]irus.NVN

Nấm bình thường
Đã lấy được vũ khí Hideyoshi Toyotomi, hình nhừ phải đủ bốn thành viên mới xuất hiện nhiệm vụ cuối thì phải...:mellow[1]:
Còn nene thì mấy tướng xuất hiện rùi nhưng không thấy nhiệm vụ hiện lên (đã hoàn thành mấy nhiệm vụ trước)

sanada

Banned
Hai nhân vật đó rất dễ lấy mà.
Bạn lấy thử yukimura với tadakatsu đi khó đến nỗi mình đâm đầu vào gối mấy lần

To randal:mình đọc qua bản hướng dẫn chi tiết lấy 4th weapon của bạn,đang cày vk cuối cho kanetsugu nanoe,nhưng dù mình hoàn thành hết 10 nv trong 10p,chưa đánh với Aya,sao vẫn ko kíck hoạt đc gold mission nhỉ? chơi hơn 30h mới lấy đc mỗi của oda.công nhận có 4th weapon đánh đỡ đi bao nhiêu!:myemo0111:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN