[Thảo luận game] Super Street Fighter IV 3D

Cửa hàng game Nintendo nShop

luonggiavu

Nấm nhỏ
Cho hỏi sao máy 3DS của mình kết nối vào mạng Wi-Fi được rồi, nhưng khi vào game vào mục internet match kết nối không được vậy???

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
Cho hỏi sao máy 3DS của mình kết nối vào mạng Wi-Fi được rồi, nhưng khi vào game vào mục internet match kết nối không được vậy???
có 2 khả năng:
1- đường truyền Wifi nhà ông có vấn đề
2- ông coi setting của nó rồi chưa rồi hả cài đặt lại
PS: nếu ông có rảnh tui với ông làm vài ván xem sao:em23:

luonggiavu

Nấm nhỏ
Uhm,chưa rành lắm về cái vụ chơi online. Hôm nào anh em có 3DS làm một buổi ofline đi. Mạng Wi-Fi ở nhà chắc ổn,vì update cho 3DS bình thường mà.

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
Ofline diễn ra lâu rồi ông ạ,hiện thời ngoài tui, Randy và ông ra thì ko có ai chơi nữa đâu:sorry[1]:lâu lâu làm vài ván online với mấy bọn nước ngoài ấy mà:rolleyes[1]:
PS:Đúng là đánh với bọn nước ngoài phải chịu cảnh bị ăn chưởng liên tục là chuyện cơm bữa:em27:Dù biết cách phá nhưng tại mạng ưa lag nên:em13:nhất là Sagat ấy, chưởng nhanh mà còn thâm nữa:em44:

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
Tui main Bison đạp đầu bọn spam chưởng để trả thù \m/,Cody tui dùng để đánh với người nào đánh đàng hoàn thôi:shake:
PS: về nhân vật nữ tui thích Rose hơn và định main char đặc biệt này vì lối đánh căn bản là giống Cody( nhìn quyến rũ và có lai lịch đặc biệt nhất mà tui từng biết:x) guile của ông tui chỉ thắng 2 trận vì đa phần gặp bọn spam Sonic Boom ko à~:>
Hẹn giờ đấu đi ông key, thử xem ai là master Cody nha^^

luonggiavu

Nấm nhỏ
Hôm nào mấy em hẹn offline cho anh đi với. Có gì hướng dẫn anh, anh nghiên cứu mấy trang nước ngoài nó chỉ đọc một hồi nhức đầu quá, không hiểu chỉ hết. Anh chơi Ryu từ lúc mua game về tới giờ mà đánh easy với máy tới giờ chưa thắng nữa :em21:

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
Sakura tui cứ lấy Cody mà đón tiếp thôi, tui chỉ thua Guile của Randy thôi\m/
Ryu là char cơ bản, ông ko luyện đc nó thì ông chơi với ai đây:em44:

Key_blade

Thành viên lâu năm
Hôm nào mấy em hẹn offline cho anh đi với. Có gì hướng dẫn anh, anh nghiên cứu mấy trang nước ngoài nó chỉ đọc một hồi nhức đầu quá, không hiểu chỉ hết. Anh chơi Ryu từ lúc mua game về tới giờ mà đánh easy với máy tới giờ chưa thắng nữa :em21:
OMG!Play time của em là 5h30min mà đánh Hardest rồi :))
Lưu ý:Ai đánh cody với tui cấm dùng chưởng=màn cảm ứng

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
lạ nhỉ, sao mà cấm người ta, miễn ko spam liên tục là được rồi. Chưởng 3 cái là chuyện bình thường, chừng nào mà chưởng lên 5 cái mà vẫn tiếp tục mới có vấn đề

Key_blade

Thành viên lâu năm
lạ nhỉ, sao mà cấm người ta, miễn ko spam liên tục là được rồi. Chưởng 3 cái là chuyện bình thường, chừng nào mà chưởng lên 5 cái mà vẫn tiếp tục mới có vấn đề
Thế nó ko ngang sức,đánh thế nó mới tranh tài đc,con guile phải charge chán kinh,ngồi ỉ# 2.5s mới flash kick đc :)),chơi nó mới công bằng

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
tui xài chiêu chọi đá của Cody để phá chưởng và để chọc tức thôi, chủ yếu củ hành bằng Ruffian kick là chính. nhưng chiêu này lại kỵ chiêu Flash Kick của Guile mới đau chứ:bee:

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Thế nó ko ngang sức,đánh thế nó mới tranh tài đc,con guile phải charge chán kinh,ngồi ỉ# 2.5s mới flash kick đc :)),chơi nó mới công bằng
Tui có ý kiến, bác đừng chơi online nữa, oánh với cpu đi, nó không có spam đâu, còn nếu đánh online gặp Ryu tui Hadoken Super Spam ráng chịu :bleh[1]:

Tui đánh online cũng khá nhiều rồi, spam hay ko đều có cách phá, nếu phá không được thì là tại mình dở, trách người ta làm gì, còn nếu ko cam tâm thì cứ spam lại.

Key_blade

Thành viên lâu năm
Tui có ý kiến, bác đừng chơi online nữa, oánh với cpu đi, nó không có spam đâu, còn nếu đánh online gặp Ryu tui Hadoken Super Spam ráng chịu :bleh[1]:

Tui đánh online cũng khá nhiều rồi, spam hay ko đều có cách phá, nếu phá không được thì là tại mình dở, trách người ta làm gì, còn nếu ko cam tâm thì cứ spam lại.
Theo ý bác spam luôn :))

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
Abel nắm vật có tính là spam ko, hehe. Tui chỉ cần vật đc 1 cái là hết trận chỉ có ăn vật thôi
Abel chỉ là Char tick throw nhưng cũng đáng sợ rồi, có 1 trận nó khống chế cả Vega luôn\m/ nhưng tui có cách phá rồi nên ông khỏi lo:yahoo[1]:
Ai mà Spam Ryu thì coi chừng chiêu đạp đầu của Bison đấy=))

Key_blade

Thành viên lâu năm
Hic,thua Akuma rồi :((.Ông này đánh kinh,nhưng tôi bít hết chiến thuật rồi mai đập chết luôn:))
Bây h Akuma là master Cody,mai phá :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN