[Thảo luận game] Super Street Fighter IV 3D

Cửa hàng game Nintendo nShop

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
hôm nay tui sẽ bắt đầu upload những trận đấu của chính mình, anh em xem bàn luận nhá. Mở màn bằng Rose vs Guile. Trên này thì tui sẽ dùng nickname PSN: Fire_emblem_3DS

Không biết có phải capcom lúc ra game nó troll 3ds hay không mà cho game super street fighter 4 mấy cái phông nền trận đánh xấu vl đã thế lại còn không chuyển động, còn ps vita có hai game đối kháng của capcom cho lên đẹp lung linh vậy mà không hiểu thế nào không bán được 1/2 3ds nhục vcl.

NintendoSG

Nấm nhỏ
Phần cứng giới hạn nên phải chịu thôi, làm đẹp thì khung hình giảm, bạn chọn cái nào.
Street Fighter 4 3D - 930.000
Ultimate Mảvel vs. Capcom 3 - 190.000
Street Fighter X Tekken - 90.000
Chưa bằng 1/3 nữa chứ đừng nói 1/2.

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
Chuẩn bị tinh thần trở lại nào, đang test cái đường truyền Wifi thấy máy lên mạng bình thường hy vọng kết nối tốt với game này và hy vọng vẫn còn người chơi game này để giao lưu^.^

DragonFly

Coi như là Rồng đi
That chu ong ban gia? Tui dem cai 3ds ra phui bui cho ong day, lau lam roi nhi? Thinh thoang tui van dau voi gaumin, han len tay kinh lam, bay gio tui chi danh hoa voi han thoi.

Sorry, chua cai tieng viet nha anh em.

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
Tội nghiệp ông bạn già của tui^.^' hiện tại kết nối này đang trong thời kì thử nghiệm, giờ đang đợi lấy lại băng về Test lại lần cuối, nếu thành công thì chuẩn bị trở lại là vừa^.^
Thanks ông đã chỉ cách kết nối này, giờ tui mới nghĩ ra-,-

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
Kết nối bằng cách dùng điện thoại có kết nối 3G làm điểm phát Wifi ấy mà, lúc đó ông chỉ tui cũng khá lâu rồi do tui ko để ý giờ mới nhớ^.^

giờ mới có dịp chơi game này , hơi trễ . anh em chỉ dùm e cái này với , sao em onl internet ( max cây ) lun mà chơi internet match lại lag dữ dội @@~ còn RE chơi internet thì không sao , lạ kì chưa @@~

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN