Thảo luận Golden Sun 1 & 2

Cửa hàng game Nintendo nShop

NKid

V.I.P Member
Gondowan Cliff là ở Map 1 mà bạn, đâu có về được với lại đâu cần quay lại đó làm chi?? :D

Bạn bí chỗ nào thì cứ hỏi, có điều trò này mình bỏ lâu quá nên quên gần hết, mai mốt bạn đính kèm file save đặng mình dễ mò ;))

cho hỏi cách đi qua Gondowanm Cliff,đến đoạn có 2 thằng đứng cạnh 1 cái móc nhưng ko có sợi dây để trèo sang bên kia,chỉ mình với.

không ai chỉ mình cách đi qua Gondowan Cliff với,chỗ có 2 thằng đứng cạnh một cái cọc ý,không có sợi dây thừng nào cả.

đoạn trước đó mà,đoạn đi vào Gondowan Cliff để sang lục địa Gondowan ý,chỗ có con cún ngửi ngửi ý,xong có cột nước bắn lên ý,làm thê nào để đến lục địa Gondowan.

NKid

V.I.P Member
Nếu mình nhớ không nhầm thì lục địa Gondowan ở phần 1, tức là chỗ Venus Lighthouse đó. Sau khi gặp Isaac thì chiếc tàu Lemuria được lắp thêm đôi cánh, lúc đó mới quay lại được mà cũng chẳng có gì ở đó đâu, chỉ là vô Venus Lighthouse dạo chơi cho đỡ nhớ thôi :D. Sau trận động đất thì một phần của lục địa này là Idejima bị tách ra và tấp vô lục địa mới, tức là ở phần II. Còn nhiệm vụ của mình là băng qua Gondowan Cliff để đến Kibombo, lưu ý là Gondowan Cliff cách lục địa Gondowan rất xa và gần như không dính dáng gì tới nhau.

prince_sai

Nấm nhỏ
HIx, em chơi GS2 giả lập trên GBA bị lỗi, lúc save màn hình bị đen lại. Chỉ 1 vài trò bị thế thôi. VD Mario Golf và Mario Tennis
Mình dùng setupsdV270en.exe(bản mới nhất) để covert.
Các cao thủ có cách nào hay chỉ mình với. Phá đảo xong P1 rồi nhìn P2 ko làm sao chơi đc. Hix

prince_sai

Nấm nhỏ
không, trên vi tính thì ok. Nhưng trên gba thì 1 số trò bị thế thôi. Chắc lỗi này hiếm gặp, khó tìm cách xử lý......................Hic hic

Các bạn ơi cho mình hỏi, mình đag chơi golden sun 1, và mình đã bỏ lỡ mất 1 số djinn, nếu ko thu thập đc dủ các djinn thỳ có đánh về nước đc game ko vậy

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN